• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW-5530.V30 BẢN TỔNG HỢP

daugiang1987

nhưng như vậy có tốn nhìu pin hay ko

Đây là bản mình mod để ép xung cho CPU luôn chạy ở tốc độ 400MHz nên phải cấu hình lại phần tiết kiệm điện cho pin củng không tốn lắm đâu bình thường thôi mà.

0908727527

Đây là bản mình mod để ép xung cho CPU luôn chạy ở tốc độ 400MHz nên phải cấu hình lại phần tiết kiệm điện cho pin củng không tốn lắm đâu bình thường thôi mà.

Làm gì mà 400Hz mHz mà @@

Chỉnh sửa cuối:

Asutaka

uh, tui cũng xin cái chỉnh độ sáng màn hình, bủi tối mà để sáng wa làm nhức cả mắt.

baydi

Ai kiu mấy ông dùng Update 2/7 chi giờ ko chỉnh được độ sáng. Update chưa fix hoàn toàn. Theo tui mấy ông cài SPB 3.5.5, load nó bên trong có sẵn Icon chình độ sáng! Vừa đẹp vừa tiện.....

Asutaka

Mấy bửa nay củng đang làm mà buổi ngày bận việc công ty wa chắc vài ngày nửa xong test lổi cho hoàn thiên luôn vội gì mà

làm nhanh giùm cái bên này thấy ít anh em cook cho 5530 wa toàn cho 5800 ko ah.

ng_nghia

Mình không rành về mấy phần này lắm, nhưng mà nhìn rất thích. Bạn có thể cài dùm mình được không?
Mình cũng ở G.Vấp nè bạn.
Nếu được thì nhắn mình dùm nhe bạn?
ntnghia1974@yahoo.com.vn
0982400595

Chỉnh sửa cuối:

baohung12

lúc format = *#7370# nó đòi 1 cái pass, không phải 12345, bác daugiang1987 cung cap pass cho e Format dc ko zị? hix, máy nay nó cứ đơ đơ do cài nhìu soft wá, unintall ra mà vẫn còn bị >"<

daugiang1987

lúc format = *#7370# nó đòi 1 cái pass, không phải 12345, bác daugiang1987 cung cap pass cho e Format dc ko zị? hix, máy nay nó cứ đơ đơ do cài nhìu soft wá, unintall ra mà vẫn còn bị >"<

Mình không đổi pass đâu nhé mặc định của nó là 12345. Chắc máy bạn đả bị ai đó đổi pass rùi đó.

Mấy ngày hôm nay có triển lảm công nghệ thông tin Vietnam Computer Electronics World Expo từ 15 đến 18/7 ai rảnh qua Trung tâm Hội chợ triển lãm Sài Gòn ở đường nguyễn văn linh q.7 mà xem nhé.

Chỉnh sửa cuối:

baohung12

Mình không đổi pass đâu nhé mặc định của nó là 12345. Chắc máy bạn đả bị ai đó đổi pass rùi đó.

lúc khi còn xài FW gốc thì format = pass 12345 vẫn bình thường, nhưng khi up FW mới thì bị đổi pass, bị thêm pass clock thẻ nhớ. Cái đó giải quyết = format thẻ thì hết. Còn máy thì e bó tay. Vậy có cách nào lấy lại pass mặc định không vậy daugiang1987? (máy mình chưa từng đổi pass hoặc cho ai khác mượn)
Mính xài FW này nè

Asutaka

lúc khi còn xài FW gốc thì format = pass 12345 vẫn bình thường, nhưng khi up FW mới thì bị đổi pass, bị thêm pass clock thẻ nhớ. Cái đó giải quyết = format thẻ thì hết. Còn máy thì e bó tay. Vậy có cách nào lấy lại pass mặc định không vậy daugiang1987? (máy mình chưa từng đổi pass hoặc cho ai khác mượn)
Mính xài FW này nè

tui cũng xài bản đó mà, pas vẫn là 12345, hum wa tui mới làm 1 cái 4mat wanh pass 12345, vẫn bt.