• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

vutaikt

e đang dùng bản n97full .đã mod gần hết các mod của s60v5 thấy máy rất ok . Mượt lắm. Tình trang pin e thấy cũg ổn .
@binh24 cho mình hỏi bản cfw n97full trình xem video&tv và real player xem video khi mới flash xong hơi giật xem 1 đoạn khoảng 3s thì tiếng có trước và hình có sau..
Mình flash lại bản gốc của bạn cũg thế Nhưg khi để máy khoảng o.5h thì video lại play bình thường..
Theo mình trình đọc video n97full load video rất nhanh nhưng đọc video sau khi load xog hay bị giật. Phải để 1 thời gian sau thì mới ko giật. Bạn ktra lại nhé.
À bạn bít mod phần video &tv chỗ lúc đầu chạy ctrình k. Nó ko thông báo video đã phát và tổng video clip

mathanh

có 1 lổi rất nghiêm trọng binh24 ơi, lổi java và không thể chạy các pm và game java đã triết xuất java của 5k8 và c6 cho vào củng không khắc phục được, bó tay rồi

cài được mà không chạy được

binh24

có 1 lổi rất nghiêm trọng binh24 ơi, lổi java và không thể chạy các pm và game java đã triết xuất java của 5k8 và c6 cho vào củng không khắc phục được, bó tay rồi

cài được mà không chạy được

Sao mình cài vài game và chơi bình thường mà ! Thanh cài game nào ? Đưa link cài thử xem sao !

vutaikt

anh binh24 ui bản n97full sao cái widget music ko hoạt động anh à. Ấn vào nó cứ trơ ra
còn camera trước chụp ảnh bị xoay 90º chụp bên phải ảnh nhảy sang trái và ngược lại.. Anh có cách khắc phục 2 lỗi trên k?

mrquyen1993

anh binh24 ui bản n97full sao cái widget music ko hoạt động anh à. Ấn vào nó cứ trơ ra
còn camera trước chụp ảnh bị xoay 90º chụp bên phải ảnh nhảy sang trái và ngược lại.. Anh có cách khắc phục 2 lỗi trên k?

bạn xem có bị j` ko mình vẫn chạy đuc mà thử fomat thẻ nhớ xem ( nhớ copy dữ liệu vào máy tính) rồi ấn *37370# xem minh vẫn chạy đc mà
còn camera bác binh chư ra fix đâu nhé

thử trên bản mini mà bình24 gửi đó
ý bác ấy bảo bac thanh đưa link game bác ấy test thử

binh24

minh su dung firmware n97 mi ni thi khong su dung duoc favourite contact widget, co ai giup minh duoc khong?

Chú ý :các bạn đừng khôi phục cấu hình hay danh bạ từ máy(c6 hay V51 cũ) nhé ! làm vậy vài chức năng sẽ chạy không đúng.
Tìm bài khôi phục dữ liệu danh bạ xem thêm nhé !

mathanh

thì ra bản của binh24 gửi cho mình test không chạy được các phần mêm java . trong khi bản trên này chạy bình thường:-? thiệt khó hiểu, tui đã flash thử 2 bản đều khác nhau

binh24

thì ra bản của binh24 gửi cho mình test không chạy được các phần mêm java . trong khi bản trên này chạy bình thường:-? thiệt khó hiểu, tui đã flash thử 2 bản đều khác nhau

Cũng chẳng hiểu nữa ! Lúc đó mới bản beta chắc chưa ổn định lại lai nhiều nên loạn :)
Mấy bản sau của mình thấy chạy bình thường hết mà.

cuongdien

bản N97 full vẫn không tải ứng dụng từ ovistore được dù đã fix lỗi theo hướng dẫn của binh 24. Đăng nhập rồi ấn tải về nó cứ trơ ra , các bạn chỉ cách fix lỗi, ths. Mình cài game đuôi jar vẫn chơi được mà

Jehell

bản N97 full vẫn không tải ứng dụng từ ovistore được dù đã fix lỗi theo hướng dẫn của binh 24. Đăng nhập rồi ấn tải về nó cứ trơ ra , các bạn chỉ cách fix lỗi, ths. Mình cài game đuôi jar vẫn chơi được mà

có thể do sóng wifi đó bạn àh, mình cũng bị như bạn nhưng khi vào chỗ có sóng mạnh hơn thì mình đã down đc bình thường

cuongdien

có thể do sóng wifi đó bạn àh, mình cũng bị như bạn nhưng khi vào chỗ có sóng mạnh hơn thì mình đã down đc bình thường

Mình chưa thử wifi chỉ dùng 3G của VT sóng mạnh lắm mà