• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

tothehoang

mình đã test thấy tất cả đều tốt đẹp (ram khi khởi động 60mb+) chụp hình cũng ngon nhưng có cái là khi kết nối với PC kết nối internet là không được vì mình toàn kết nối PC để lên mạng mong binh24 và ae khắc phục hộ nhé thank all

tjeutulangthang

Uh game hay mình chơi được mấy màn rồi flash lại củng tiếc nhưng h ko chơi dc còn tiếc hơn:((, mình test trên fw N97 mini.

vutaikt

các bác cho em hỏi tí
nghe nói N97 chạy được file avi sao em conveert vài bài ca nhạc .avi sao nó bảo tập tin không hỗ trợ nhỉ
bác nào bít convert dạng avi nào mà cfw n97 mini đọc dc thì chỉ giúp em nhé
em convert bằng total video convert

mrquyen1993

hiện tại mình thấy N97 full hao pin hơn N97 mini quả thật dùng 1 tí mới từ tối hôm qua mà đã hụt rồi

galabuon

hiện tại mình thấy N97 full hao pin hơn N97 mini quả thật dùng 1 tí mới từ tối hôm qua mà đã hụt rồi

hehe, 1 bên chạy 0.01 - 0.02 , 1 bên chạy 0.06 - 0.07 mà ko khác nhau sao được.

phải nói n97 rất nhanh và mượt nên nokia cho nó ăn pin thôi

mathanh

thì đã nói n97 thường ăn Pin mà nên nokia mới làm cho nó cục pin tổ bố đó

mrquyen1993

bác mathanh còn online cho em xin mấy cái link xóa hết phần mềm linh tinh cai danh bạ ovi với cái mod nhạc mà bác mod vào CFW của mình ấy nghe ngon quá;;)

binh24

Đã cập nhật LINK cho phần mềm trượt mở khóa đầy đủ nhé ! Ai cần thì dùng !

binh24

V51 thì không chạy đâu anh.Em thử ùi .Die lun :(

+Bạn thử bỏ 2 file này ra đừng copy đè vào :
Autolock.exe
starter_non_critical_1.rsc

+Copy PopupClock_reg.rsc vào "10003a3f/import/apps" và "10003a3f/apps"
thử xem sao nhé !

mrquyen1993

dùng mod nhạc của lagabuon đó

bác gui cho e cái nếu đc gửi cho e cái xóa app hoặc dường dẫn link cũng đc
cũng như bàn phím đã fix không còn các ngôn ngữ khác timhf trên diễn đàn toàn bị lỗi (dùng cho CFW N97 mini) thank bác nhiều
bác binh cập nhật luôn fix bàn phím nhé để nhiêu ngôn ngữ vớ vần xấu lắm

Chỉnh sửa cuối:

joeD

bạn ơi mình đã tải bàn RM-356 N97 Mini v12.0.110.21.01 FIX về là chỉ cần flash bình thường thôi đúng không có cần làm j thêm ko vậy

ohannguyent

ko ai để ý tới cái này sao =..=!

up thử coi có die ko, nếu ko die thì khỏi pm còn có thì pm cho ae biết mà né... Giỡn thui đừng dại nhé, đó là cập nhật cho N97, vì nó phát hiện trong máy còn lỗi nhưng đó là lỗi gốc trên 97 còn đây là bản cook cho x58 nên hoàn toàn thích nghi với 5800.

bạn ơi mình đã tải bàn RM-356 N97 Mini v12.0.110.21.01 FIX về là chỉ cần flash bình thường thôi đúng không có cần làm j thêm ko vậy

kiển tra xem trong đó có đủ 6 file ko, nếu 5file thì thêm file c00 vào và flash.

joeD

file c00 ở đâu vậy bạn có thể send cho mình đc ko cám ơn bạn nhìu

joeD

bên topic của mathanh tùm lum hết chả bik đâu mà tìm bên đây cũng vậy tùm lum cả lên