• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Firmware N97 Mini v12 & N97 V22 trên 5800 & 5530 by binh24 !

assassinzero

Sao máy mình ko chơi games Java dc nhĩ ? Vào dc 1 chút là games tự out ra. Test với nhiêu games vẫn bị ? Hình như aMaThanh có cách khắc phục thì phải ?

binh24

bác binh24, mình phát hiện 1 lỗi nữa là cái "TÌM" không hoạt động đc vào là thoát ra, k biết bạn đã fix chưa?

Sao máy mình ko chơi games Java dc nhĩ ? Vào dc 1 chút là games tự out ra. Test với nhiêu games vẫn bị ? Hình như aMaThanh có cách khắc phục thì phải ?

2 Bạn đang xài firmware nào ? Hai bản Mini và Full của mình xài bình thường !

HoanXtq

Giúp mình với,
Mình vẫn chưa hiểu được sự khác biệt giữa 2 bản mini và full. hì hì :D

vutaikt

bĩnh ơi sao trình xem videotv của N97 full nó phát tiếp dc đoạn video đã phát lúc trước . còn n97 mini nó lại phát từ đầu ..
bạn chỉ cho mình cách mod cho nó phát tiếp như n97 full dc ko

assassinzero

Mình đang dùng bản Mini. Để mình flash lại bản v22 of bạn thử :)
Mà File core bạn up riêng để làm gi thế :)

sieutocdo1994

mình thấy bạn làm đ.c cả cái fw, sao bạn ko thử fix 1 số mod cho a e sài. chẳng hạng như mod C6 swicht to unlock, fm omnia,.. thanks first

ohannguyent

mình thấy bạn làm đ.c cả cái fw, sao bạn ko thử fix 1 số mod cho a e sài. chẳng hạng như mod C6 swicht to unlock, fm omnia,.. thanks first

bạn xem phần phụ lục trên đó, bình đang cập nhật thêm sau nữa mà!

sphinx

Mình dùng bản N97 Mini, sao cài Adobe Reader và QuickOffice nó cứ báo "phần cài đặt đã có sẵn" nhỉ?

xautraiking

cho hỏi bạn test chưa? Mình thấy bên DM hình như bế tắc rùi mà??thx

Test goỳ bạn ơi...Bỏ vào CFW nào cũng chạy ...V51 C6 N97 mini Full chạy tuốt
ScreenShot nè ngừi ơi khó tính wa' ;;)

ohannguyent

bình ơi cho mình cái killme cook rom với, mình tự tách ra mà cook vào fw của minh mà nó chưa app các tiến trình cần bảo vệ như của bồ. biết là ko nên xin ở đây, nhưng làm ko xong nên cần trợ giúp! thanks!

ngyntom

Mình dùng bản N97 Mini, sao cài Adobe Reader và QuickOffice nó cứ báo "phần cài đặt đã có sẵn" nhỉ?

cái này hình như binh24 xóa chưa hết, bạn vào help sẽ thấy nó có rồi, vmenu nưa hy vọng binh24 fix sớm, mình cũng đang sử dụng n97mini