• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Firmware {5800XM=>N97/C6} by Jack Pham

jackpham

Mình thấy cái menu 4x5 nhìn cũng đẹp nhưng chữ thì có vẻ hơi to nên tên những icon thường bị ... Jack có biết chỉnh chỗ nào để chữ (tên icon) nhỏ đi chút không nhỉ?

Cái đó chắc phải qua PNHT hỏi thôi. Jack bó tay. Ngày mai sẽ có ver 3 cho các bạn. Gồm 2 bản 3x4 và 4x5. Đang Test chạy từ đây đến sáng mai, nếu ko có lỗi nào phát sinh nữa không thì Jack sẽ phát hành

o0Bdra0o

Vẫn mong 1 bản CFW của bác jack, từ ngày xưa quen down của bác về rùi recook >:)

vutaikt

xong chưa anh... hơi lâu rồi đấy nha...
anh fix cả máy nghe nhạc của galabun di nhé

joeD

ủa a jack ơi bản ver 3 có cải thei65n được tình trang hoa pin ko vậy e mới mua pin mà sai được 1 ngày là hết sặc quài sợ chai pin quá

runsuno

Đang upload link tại đây!
CFW#3{5800XM-N97C6} by Jack Pham

Trong đây sẽ có 2 link
3x4_RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20
4x5_RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20
Các bạn down về sửa tên lại rồi copy vào JAF nhé!

em mới jaf xong bản 4x5: có 1 lỗi là không vào được trình phát nhạc :( đã reset, 4mat máy nhưng không được, ngoài ra thì đều thấy tốt, ram trống tầm 50mb

jackpham

em mới jaf xong bản 4x5: có 1 lỗi là không vào được trình phát nhạc :( đã reset, 4mat máy nhưng không được, ngoài ra thì đều thấy tốt, ram trống tầm 50mb

Jack dùng TTPod không nên không để ý đến PM theo máy! Để kiểm tra lại xem

joeD

bạn ơi bản cook mơi hình như vào menu nhạc chơi không có được cho hỏi là bị sao vậy?
Cái này nè: 4x5_RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20 Mới down về đổi tên và đã JAF xong thì vào nghe nhạc ko có nghe được

jackpham

không phải lỗi đâu. Khởi động máy lại là ok. Jack đang xài chạy rất mượt mà, lướt web ko bị tràn bộ nhớ.

runsuno

lại nghe nhạc được rồi ^^ thanks anh jack nhưng bản này lại không cài được adobe reader :(

namtom

mình rất thích bản này nhưng lại ko có 7 trang ký tự lên đành flash lại bản cũ đang dùng