• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

longnhah

Khi nào mới có bản Final nhỉ, mình mong chờ bản Final rồi flash 1 thể, thấy bảo Tung sắp cho ra bản 5233 mới, ko biết 5530 có bản mới ko nữa.

Chờ bản final của 5530 rồi flash 1 thể. Hic.

LoiPT

kanta68 ơi cho mình hỏi FW của bạn là chỉ bỏ mod belle còn lại y chang bản của chủ thớt hay sao
có mod thêm nhiều mod ngon hơn, chuyển bộ nhớ sang E, Mod pin, mod kết nối Web mới. Icon mới..... nhiều lắm thử đi

LoiPT

ko nhìn của người đó tin nhắn gửi lưu đến 2000 tin, trong khi FW cua minh chi đc 999 tin thôi
Mod tin nhắn điền số nhiêu nó hện thế mà mình là 123456 tin đây nhưng đã lưu bao giờ quá 1000 tin đâu

tranconghd89

mình đã flash fw gốc v51 5233
mình flash lại bản này được ko ?
tks
RM-625 V51.1.002 New Core by Binh24 Link Binh24 : Click here Link Mediafire: Click here Thanks nhockfc đã leech hộ mình!
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của mình thành: RM-625_51.1.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc.

vandai

Sao mình không dùng được Music Player và cài Shazam nhỉ? Cài Shazam nó cứ báo là phần mềm này đã có sẵn rồi! Nhưng trong bản CFW này đâu có Shazam đâu!

LoiPT

Sao mình không dùng được Music Player và cài Shazam nhỉ? Cài Shazam nó cứ báo là phần mềm này đã có sẵn rồi! Nhưng trong bản CFW này đâu có Shazam đâu!
còn tàn dư chưa xóa hết :)

vandai

à với lại sao mình không cập nhật thư viện nhạc được nữa! làm sao đây các bạn!

tieusan355

Hu hu ! bạn ơi mình ở nước ngoài không download được trên mediafire làm thế nào đây? mình chỉ download được trên http://gotupload.com thôi! bạn có thể giúp mình up lên gotupload.com không!

luongngocanh92

các pro ơi cho em hỏi em đang dùng bản fw gốc v51 bây giờ muốn chạy bản cfw v50 này của chủ topic em phải làm như thế nào

luongngocanh92

thôi chết rồi em chưa rõ lắm a à.a nói rõ đổi tệp nào như nào.và có link bộ core v51 ấy nưã thì tốt quá.

Status
Không mở trả lời sau này.