• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

à có phải lấy core cuả v51 xong đổi tên RM-588_50.6.002_prd.rofs2.v25 sang RM-588_51...... ko ạ
core và hướng dẫn đổi tên trên #1 kìa bạn...
RM-588 V51.0.002 New Core by Binh24 Link Mediafire Click here
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 thành: RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20 là ok

Gunjan7

CAN anybody help me in english? i have 5230 rm-588 v50.6.002 and can i again flash cfw vietnamese v50.6.002 . i am from india.

haikendy

mọi người cho mình hỏi làm sao để thay ttpod và photo browser thành trình nghe nhạc và trình xem ảnh mặc định của máy vậy?

datvietdatviet

Cho mình hỏi rm356 có 3 link rofs2 down 1 cái thôi cái nào cũng đc phải không bạn mà đuôi 7z fải giải nén hay chỉ cần xóa thôi.ví dụ như mình lấy core của binh24 và đổi tên rofs2 của bạn lên v60.0.003 là ok hả bạn ?

luongngocanh92

core và hướng dẫn đổi tên trên #1 kìa bạn...
RM-588 V51.0.002 New Core by Binh24 Link Mediafire Click here
Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 thành: RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20 là ok
a oi em flash xong chi bao done ! chu ko
done !
done! va may dien thoai k tu khoi dong hoi co phai e bi loi gi ko.nhung em thao pin va khoi dong dien thoai thi van duoc vay la sao a

ThanhTungHT

Active Member
Cho mình hỏi rm356 có 3 link rofs2 down 1 cái thôi cái nào cũng đc phải không bạn mà đuôi 7z fải giải nén hay chỉ cần xóa thôi.ví dụ như mình lấy core của binh24 và đổi tên rofs2 của bạn lên v60.0.003 là ok hả bạn ?
3 link cho 3 bản có chế độ khoá khác nhau: Swype : Trượt để mở Khoá, Tap to: Bấm chạm để mở Khoá, Non lock: Kéo khoá bên hông.
Cả 3 bản đều phải down về phải giải nén và ném Mod Belle mới của nhockfc, riêng bản Tap to thì phải thêm Mod Fix Tap to ở #2 nữa. ;;)

haikendy

sao cái bàn phím nhắn tin của mình số cứ bị lệch sang 1 bên,flash mấy lần rồi mà vẵn vậy,ai biết giúp mình với
b471c180925b5491bbacf89054c97b3d_38588520.capture05122011005553.jpg

ThanhTungHT

Active Member
sao cái bàn phím nhắn tin của mình số cứ bị lệch sang 1 bên,flash mấy lần rồi mà vẵn vậy,ai biết giúp mình với
Mod bàn phím Anpha S^3 là như thế đấy bạn :| Trước kia có Mod Anpha V1 ko lệch nhưng ai cũng thích lệch hơn vì nó khác biệt và lạ mắt :)) Tớ thấy đẹp hơn rồi đấy chứ,À,bạn thử thay Font khác xem ;;)

longnhah

Anh Tùng ơi, bên topic belle của nhockfc còn có 1 cái mod "Cho những ai dùng 5800(hoặc máy camera chụp có đèn flash)", vậy có cần chép đè cái mod này vào FW của anh ko, hay chỉ chép cái mod belle mới của nhockfc vào thôi là đủ.

datvietdatviet

3 link cho 3 bản có chế độ khoá khác nhau: Swype : Trượt để mở Khoá, Tap to: Bấm chạm để mở Khoá, Non lock: Kéo khoá bên hông.
Cả 3 bản đều phải down về phải giải nén và ném Mod Belle mới của nhockfc, riêng bản Tap to thì phải thêm Mod Fix Tap to ở #2 nữa. ;;)

bạn nói thế có nghiã là fài dow cả 3link đó về mời flas đc hả hay la thế nào.mình mới cfw của sangbenh là v60.0.003 rồi giờ mình dow core cùa bình 24 rồi dow 3 cái rofs2 của b về rồi đổi tên mới ok à bạn.mình đang mún thử cfw này nhưng thấy loàng ng0àng quá chẳng biết down thế nào hay b g0m lại tât cả nhửg gì cầm để lash đc k

quangtnhp

Pro ơi.giúp e vs....e đang định j.a.f bản này nhưmg sao j.a.f của e k có may 5230.e đã cài thêm 1file nok4 models.ini rồi mà cung k thấy có.h e rất mong các a giúp đỡ!!!

luongngocanh92

Pro ơi.giúp e vs....e đang định j.a.f bản này nhưmg sao j.a.f của e k có may 5230.e đã cài thêm 1file nok4 models.ini rồi mà cung k thấy có.h e rất mong các a giúp đỡ!!!
bạn đừng lo.nếu k tìm thấy máy của mình bạn vào google gõ dòng chữ nok4model... và thêm dòng chữ 5230 nữa và copy vao thư mục jaf cuả bạn ở ổ C máy tính. ví dụ : nok4model.. 5230 » tìm kiếm. ok

Status
Không mở trả lời sau này.