• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

haikendy

Mod bàn phím Anpha S^3 là như thế đấy bạn :| Trước kia có Mod Anpha V1 ko lệch nhưng ai cũng thích lệch hơn vì nó khác biệt và lạ mắt :)) Tớ thấy đẹp hơn rồi đấy chứ,À,bạn thử thay Font khác xem ;;)
do là vậy ha.uk nếu là thế thì để vậy cũng đc,mình đang dùng font kute của nhockfc mà.à mà làm sao để đèn màn hình mờ rồi mới tắt vậy,mình thay mod lim dim của bunrieucua vào mà cũng ko đc.với cho mình cái mod máy tính nhận X6-00 khi kết nối ổ đĩa chung nữa,kết nối pc nó toàn bảo n97 mini ko.tks

ThanhTungHT

Active Member
bạn nói thế có nghiã là fài dow cả 3link đó về mời flas đc hả hay la thế nào.mình mới cfw của sangbenh là v60.0.003 rồi giờ mình dow core cùa bình 24 rồi dow 3 cái rofs2 của b về rồi đổi tên mới ok à bạn.mình đang mún thử cfw này nhưng thấy loàng ng0àng quá chẳng biết down thế nào hay b g0m lại tât cả nhửg gì cầm để lash đc k
Thế mà loằng ngoằng thì mình bó tay với bạn rùi,cùng là dân kỹ thuật cả :))
Bây giờ bạn chỉ cần chọn 1 trong 3 Rofs2 down về và đổi tên Rofs2 của mình thành : RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 Kết hợp với Core V60 để Flash .

hedwig1993

ra bản dùng font nokia pure đi
mình thay fonts nokiapure vào D/resound/font ko thay dc hết các chữ mà còn bị lỗi vs icon <- và icon menu

ThanhTungHT

Active Member
ra bản dùng font nokia pure đi
mình thay fonts nokiapure vào D/resound/font ko thay dc hết các chữ mà còn bị lỗi vs icon <- và icon menu
\
Dùng cái này nhé : [Share] Mod Navigation bar Belle on CFWc6,n97 Chịu khó tìm hiểu sẻ làm cho mình bản ưng ý ;;)
do là vậy ha.uk nếu là thế thì để vậy cũng đc,mình đang dùng font kute của nhockfc mà.à mà làm sao để đèn màn hình mờ rồi mới tắt vậy,mình thay mod lim dim của bunrieucua vào mà cũng ko đc.với cho mình cái mod máy tính nhận X6-00 khi kết nối ổ đĩa chung nữa,kết nối pc nó toàn bảo n97 mini ko.tks
Thì nó đùng là FW của N97 mini mà bạn , Xóa cái file sys/bin của Mod Bún trước khi cho vào thử xem :-?

luongngocanh92

mình đang rm-588 đang ở 51.0.002 muốn về bản vietnammese-04 50.6.002 dc ko thanhtung
dược mà bạn.bạn đọc kĩ bài viết cuả thanhtungth đi ROFS2 FILE 5230 RM-588 "CFW Vietnamese-04" :
DOWNLOAD + Lịnk Anna Swype to unlock : Click here + Lịnk Anna Tap to unlock : Click here + Lịnk Anna Non to Unlock : Click here + RM-588 V51.0.002 New Core by Binh24 Link Binh24 Click here Link Mediafire Click here Thanks nhockfc đã leech hộ mình! Nếu dùng Core này để Flash thì đổi Tên Rofs2 của
mình thành: RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20 là Flash đc.)

quangtnhp

bạn đừng lo.nếu k tìm thấy máy của mình bạn vào google gõ dòng chữ nok4model... và thêm dòng chữ 5230 nữa và copy vao thư mục jaf cuả bạn ở ổ C máy tính. ví dụ : nok4model.. 5230 » tìm kiếm. ok

a cho e xin luôn file đó đi.e có làm như vây nhưng toàn tiếng a.lại bắt đăng nhập nưa.khó lăm

nhockfc

a cho e xin luôn file đó đi.e có làm như vây nhưng toàn tiếng a.lại bắt đăng nhập nưa.khó lăm
đây 7 loại máy s60v5 thông dụng nhất ở pdaviet ;;)
tải về giải nén theo đường dẫn: C:\Program Files\ODEON\JAF (lưu ý là trc đó đã cài JAF rồu nhé)

thanh1990t

phải nói là ko được nhẹ nhàng, mượt mà như bản 03 . Bản này nhiều khi lag, treo máy. Nhắn tin chậm như rùa. Có mod tăng tốc nhắn tin mà ông tùng làm 1 câu : cho vào lỗi cấm nói, cấm trình bày, . Như thế ai mà dám .Thử cho Effects và apply C2z lên coi. Thôi. Xin. Quay đầu về bản 03 thôi. Hjx

datvietdatviet

Thế mà loằng ngoằng thì mình bó tay với bạn rùi,cùng là dân kỹ thuật cả :))
Bây giờ bạn chỉ cần chọn 1 trong 3 Rofs2 down về và đổi tên Rofs2 của mình thành : RM-356_60.0.003_prd.rofs2.V05 Kết hợp với Core V60 để Flash .

dân kỹ thuật tụi mình ko cfw bạn ag.chỉ có dân vọc mới cook thôi.hi.việc còn chưa làm hết thời gian đâu nưã...

Status
Không mở trả lời sau này.