• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-04 (CFW Belle V2) for X6 /5530 /523x /5800 by ThanhTungHT (02/11/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhung_1990

ai có thế hướng dẫn cho mình cách loại mod belle ra khỏi fw được không? mình chán cái mod này lắm rồi,tìm mọi cách mà vẫn ko bỏ được nó ra ngoài :(
và cách thay icon trong fw nữa
mình cảm ơn nhiều trước nhé :X

yd1

Cảm ơn anh ThanhTungHT đã cho ra bản CFW rất tuyệt. Nhờ anh và các bạn hướng dẫn cho cách thay đổi cột sóng trở về như FW gốc của nokia với ạ. Em không khoái cột sóng 3,5G này lém,bởi khi vào 3G không biết.em dùng X6 ạ. Thanhk

LoiPT

ai có thế hướng dẫn cho mình cách loại mod belle ra khỏi fw được không? mình chán cái mod này lắm rồi,tìm mọi cách mà vẫn ko bỏ được nó ra ngoài :(
và cách thay icon trong fw nữa
mình cảm ơn nhiều trước nhé :X
trời ơi nói rồi mà, thay toàn bộ File *.r01, *.r96, toàn bộ thư mục view trong private\200159c0\install và cả bộ Font nữa là OK men, cần tớ gửi cho, có bản này không belle này

datvietdatviet

Mình đang dùng bản cfw cua sangbenh là v60 rồi giờ flas bản này là v52 vậy là fải hạ ver rồi.có ok không chủ topic.hay cứ down về rồi đổi tên thành v60 rồi flash ??

iam_mrl

thanh tùng cho mình hỏi .mình gỡ ovi map ra trong phần ứng dụng còn file mnproviders... làm sao để xóa được filddaaays đi .thanks bạn

hiepkhach94

cho em hỏi sao đổi font xong thanh belle bar ko còn "<--" hay ... nữa mà thay bằng "mặt cười" và "~" hay 1 số kí tự đặc biệt, các bác giúp với
sẵn cho em hỏi cách mod tin nhắn gửi lưu 99999 tin nhắn như của viruslove luôn, hình như bản này có 999 tin :D

Chỉnh sửa cuối:

tranconghd89

cho em hỏi sao đổi font xong thanh belle bar ko còn "<--" hay ... nữa mà thay bằng "mặt cười" và "~" hay 1 số kí tự đặc biệt, các bác giúp với
bị lỗi fonts rùi bạn ơi. phải thay fonts đã edit ký tự belle nhé

LoiPT

sẵn cho em hỏi cách mod tin nhắn gửi lưu 99999 tin nhắn như của viruslove luôn, hình như bản này có 999 tin :D
99999 là ảo thôi bạn ak, nhìn cho đẹp chứ chưa sác thực

winbi2009

Bác Tùng Ơi!
Bác có thể chỉ cách thay đổi hình khởi động cho Bản CFW v4 của bác mà không phải Flash lại máy không.
Thank!!!!!!

hiepkhach94

kanta68 ơi cho mình hỏi FW của bạn là chỉ bỏ mod belle còn lại y chang bản của chủ thớt hay sao

cuticuti9999

RM-625 V51.1.002 New Core by Binh24. e down cái này về khi giải nén thì bị lỗi.mấy anh xem lại giúp e đi

Status
Không mở trả lời sau này.