• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

adxv

do bạn đổi font, chứ font mặc định ko bị

Hic...chắc vậy, e có đổi font. Nhưng e dùng bản 01 của bác ThanhTungHT ko bị sao cả dù đổi font.
Xuo^ng' dòng ở đây ý e là: Bt nhắn tin dài quá, trong ô gõ phím nó sẽ tự xuống dòng cho mình, nhưng đằng này nó cứ dài dài ra ko tự xuống dòng

bom1973

Bản này cực tốt. ram cao pin voi nghe nhạc pro duyệt web mới mail c6= ko gì phàn nàn. Tùng phải mang bản này ra nước ngoài để họ biết "vietnamese" pro như thế nào chứ. Tiếc còn lỗi phím camera. Mong sớm ra bản v3 perfect cho ae xài. Đang mong.

Luu_Tan_Vu

Bản này cực tốt. ram cao pin voi nghe nhạc pro duyệt web mới mail c6= ko gì phàn nàn. Tùng phải mang bản này ra nước ngoài để họ biết "vietnamese" pro như thế nào chứ. Tiếc còn lỗi phím camera. Mong sớm ra bản v3 perfect cho ae xài. Đang mong.

nó k thèm quan tâm đâu dù fw có tốt thế nào đi nữa. Cũng như ở đây ai cũng thích xài fw của duy thanh. Hiểu chứ.

buihoa88

đang dùng bản của bạn , chỉ có cái qwerty mình dùng chưa quen, còn lại ok hết :D

VuaThuocLak

nó k thèm quan tâm đâu dù fw có tốt thế nào đi nữa. Cũng như ở đây ai cũng thích xài fw của duy thanh. Hiểu chứ.

sao khi nào bác cũng bi quan thế? Ai cũng có điểm mạnh, điểm yếu riêng. Làm 1 Fw dù tốt hay ko? Ít hay nhiều người quan tâm thì trước hết mình cũng thấy vui vì tự mình làm ra đc 1 điều j đó. Còn ai dùng sẽ hiểu... Khách quan mà đánh giá, ko 1 bản fw nào trong diễn đàn này có pin khủng,ram ổn định,nhiều sự lựa chọn(icon, mở khóa...) như bản này. Hi vọng vurain và ThanhTungTH tiếp tục kết hợp với nhau để cho ra những Fw hoàn thiện hơn.

M4_Vu0ng_001

bác lúc nào cũng phán mấy câu này,fw này hơi bị nhiều ae dùng đấy bác ợ...

Luu_Tan_Vu

sao khi nào bác cũng bi quan thế? Ai cũng có điểm mạnh, điểm yếu riêng. Làm 1 Fw dù tốt hay ko? Ít hay nhiều người quan tâm thì trước hết mình cũng thấy vui vì tự mình làm ra đc 1 điều j đó. Còn ai dùng sẽ hiểu... Khách quan mà đánh giá, ko 1 bản fw nào trong diễn đàn này có pin khủng,ram ổn định,nhiều sự lựa chọn(icon, mở khóa...) như bản này. Hi vọng vurain và ThanhTungTH tiếp tục kết hợp với nhau để cho ra những Fw hoàn thiện hơn.

mình sẽ k cook và up thêm bất kì 1 fw nào len đây nữa. Cook nhóm cũng sẽ k cook. Fw này khá tốt nên 1 mình tung cook được rồi. Mà giờ nhiều người ở đây cook 5233 giỏi hơn mình rồi. Thời gian cũng k nhiều nên k cook được

doquyetthang

T đang dùng bản này khá mượt mà, ko có gì fàn nàn. Bản sau nếu có thể thì thu hẹp lại vùng menu tùy chọn nhé, thêm font hỗ trợ chinese nữa

VuaThuocLak

Các Bac cho e hỏi. Ở chỗ bàn phím qwerty ý, lúc xóa sao không xóa được một lúc nghĩa là nhấn chặt nút xóa uì nó xóa hết ay. Cái này cứ phải xóa từmg chữ một. Mất công và lâu quá

huutoanpy

Cho mình hỏi mình down 2 file về giải nén ra thì được 7 file nhỏ, chỉ việc copy nó vào thư mục RM-625 rồi Flash là được phải không? Mình làm hoài mà khi Flash xong, máy khởi động lên 1 nữa màn hình dưới hiển thị hạt sạn giống tivi mất sóng, nửa trên thì trắng tinh. Sau vài giây thì tắt ngúm :(

VuaThuocLak

Cho mình hỏi mình down 2 file về giải nén ra thì được 7 file nhỏ, chỉ việc copy nó vào thư mục RM-625 rồi Flash là được phải không? Mình làm hoài mà khi Flash xong, máy khởi động lên 1 nữa màn hình dưới hiển thị hạt sạn giống tivi mất sóng, nửa trên thì trắng tinh. Sau vài giây thì tắt ngúm :(
ko bác ạ. Cách flash mới chỉ cần 2 file core, rofe thôi. Bác tham khảo trên diễn đàn mình có cách fl mà chỉ cấn 2 file kia thôi. Nhanh và ko phải tạo thư mục, đường dẫn loằng ngoằng như ng xưa nữa. Chúc b thành công.

huutoanpy

ko bác ạ. Cách flash mới chỉ cần 2 file core, rofe thôi. Bác tham khảo trên diễn đàn mình có cách fl mà chỉ cấn 2 file kia thôi. Nhanh và ko phải tạo thư mục, đường dẫn loằng ngoằng như ng xưa nữa. Chúc b thành công.

Bác biết chỗ nào không? Chỉ giúp mình với!

M4_Vu0ng_001

Pin bản này mau hết quá bác Tùng ơi =.=

chắc bạn dùng nhiều hay sao ấy chứ,chứ bản của a Tùng luôn trâu gọi bằng bò về khoản pin mà>>:-?
Bác biết chỗ nào không? Chỉ giúp mình với!

giải nén core,nhét vào RM-625 của bạn ở ổ C
giải nén rof2 được 2 file>nhét đè vào RM-625 vừa cop core>jaf....tận hưởng

huutoanpy

Hix. Chết thật. Mình up xong fw là bị lỗi màn hình luôn :(

Hệt như thế này :((

M4_Vu0ng_001

Hix. Chết thật. Mình up xong fw là bị lỗi màn hình luôn :(

Hệt như thế này :((

chắc bạn làm sai chỗ nào thôi chứ cả trăm người fl được cả trăm,chả lẽ máy bạn lại khác???
Tiện thể hỏi a tùng cái,e sang blog của binh thấy cái mod thu hẹp thanh tùy chọn có cả cho N97miniv30,bản 03 cho vào nhớ a???

Status
Không mở trả lời sau này.