• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

funnyclock

Dừng lại được rồi. Còn cho mấy ae mới cook nữa chứ. Flarh hoài k mệt sao. Cũng k có mod nào đột phá hết
Hay thật, comment của mình và hắn có nội dung từa tựa nhau mà 3 người bấm thank hắn mà lại không ai thank mình! >:)>:)>:)
Củ chuối, mình cũng nhấp cái nút đó rồi :D:D:D:D:D:D:D

M4_Vu0ng_001

Hay thật, comment của mình và hắn có nội dung từa tựa nhau mà 3 người bấm thank hắn mà lại không ai thank mình! >:)>:)>:)
Củ chuối, mình cũng nhấp cái nút đó rồi :D:D:D:D:D:D:D

GATO vật vã,này thì thanks này....>:)

huyhieu901

sớm ra bản 3 nha bạn mình ủng hộ bạn. Mình đang định flash bản này nhug định chờ bản 3 roi flash luon thank nhiềuuu

phuongthao0909

Mình dùng 5230 mình test thủ tat ca dều ổn nhưng ram vẫn chán lắm 49m thiu ah ma vân chưa chay ứng dụng nào cảlàm tn dể tăng ram hả ban

zerolove77

bây giờ A Tùng ra bản 03 nữa là ok.. đợi vài tháng nữa chắc sẽ có rất nhiều mod hay. đến lúc đo ra tiếp bản 04 củng được ^_^
Hiện tại bản 01 dùng thế là ok rôi :D ( chưa FL 02 )

adxv

hic...bản 2 có kái lỗi khi dùng bàn phím ảo, phần con trỏ nhấp nháy cứ dài ra, đánh chữ ko xuôngs đk dòng bác ạ.,,,

VuaThuocLak

hic...bản 2 có kái lỗi khi dùng bàn phím ảo, phần con trỏ nhấp nháy cứ dài ra, đánh chữ ko xuôngs đk dòng bác ạ.,,,

đúng ùi. Mình cũng bị lỗi này. Nết viết tiếng Việt thì đôi khi dấu sắc quá nhạy. Toàn bị chuyển sang huyền.

ThanhTungHT

Active Member
Xuống dòng : Nhấn 2 lần số 0... Mà cái này kể cả bàn phím cứng Nokia cũng mặc định thế mà. Còn có cách xuống dòng nào nữa ....
đúng ùi. Mình cũng bị lỗi này. Nết viết tiếng Việt thì đôi khi dấu sắc quá nhạy. Toàn bị chuyển sang huyền.

Ừm...Đúng là mình thấy hơi nhạy... Nhưng 2 bạn có thể kiểm chứng... Các bản khác cũng bị lỗi này... Cái này cứ như là mặc định của CFW..
Chắc là bản 3 : Mình cho về bàn phím gốc ,cho mọi người quen tay nhé !

Chỉnh sửa cuối:

anhphu18

Ừm...Đúng là mình thấy hơi nhạy... Nhưng 2 bạn có thể kiểm chứng... Các bản khác cũng bị lỗi này... Cái này cứ như là mặc định của CFW..
Chắc là bản 3 : Mình cho về bàn phím gốc ,cho mọi người quen tay nhé !
uhm, dùng bàn phím gốc đi, mỗi lần down bản của tùng về đều phải mod bàn phím gốc hết, mà tùng tính khi nào up bản 3 vậy, hóng quá đi

M4_Vu0ng_001

bản 03 mà fix được cái vụ camera thì nhất rồi....đang dùng lại bản 01,chứ ko cụp được camera = cảm ứng thấy ko quen...:D

socloc20

do bạn đổi font, chứ font mặc định ko bị

Luu_Tan_Vu

Dạo này người ta thích xài fw bị lỗi lắm đó. Bản vietnamese 03 làm cho nhiều lỗi vào. Thời trước fw lỗi thì chê. Thời nàz fw lỗi lại thích

M4_Vu0ng_001

Dạo này người ta thích xài fw bị lỗi lắm đó. Bản vietnamese 03 làm cho nhiều lỗi vào. Thời trước fw lỗi thì chê. Thời nàz fw lỗi lại thích

bác chả biết gì cũng chém,làm gì có ai thích kiểu đấy...hay lại có ý gì:-?:-/

ajinomoto1410

ai lại thích như vậy :-j

buihoa88

1.Dùng SIS-Contents bung file Six của Theme ra.
2.Tìm đến chữ Extra.
3.Hiện ra 1 thư mục gồm private Resource. Ném 2 cái đấy vào Rofs2.
4.Đóng gói và Flash.

mình dùng SISWare bung theme ra có private Resource
Dùng NFE bung file rofs của bạn rồi copy đè vào rồi đóng gói, flash

Mình làm như thế sao không được , có khi nào do phần mềm mình dùng ko bạn ?

ThanhTungHT

Active Member
mình dùng SISWare bung theme ra có private Resource
Dùng NFE bung file rofs của bạn rồi copy đè vào rồi đóng gói, flash

Mình làm như thế sao không được , có khi nào do phần mềm mình dùng ko bạn ?

Chưa dùng SISWare nên mình ko rõ lắm...
Nhưng nếu đã bung được file six thì chỉ cần quăng 2 cái file ấy vào Rofs2.đóng gói và flash là Ok.Quăng vào giao diện NFE nha.

Status
Không mở trả lời sau này.