• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

buihoa88

Chưa dùng SISWare nên mình ko rõ lắm...
Nhưng nếu đã bung được file six thì chỉ cần quăng 2 cái file ấy vào Rofs2.đóng gói và flash là Ok.Quăng vào giao diện NFE nha.

mình copy vào folder NFE khi bung nó tạo ra , ko quăng vào giao diện NFE
Để làm lại , tks bạn nhiều :D

Luu_Tan_Vu

bác chả biết gì cũng chém,làm gì có ai thích kiểu đấy...hay lại có ý gì:-?:-/

uk. Thì mình chả biết gì còn bạn thì biết gì. Trơ trơ ra đó. 1 cái fw hên thì k bị lỗi xui thì dính chưởng.

Luu_Tan_Vu

bác chả biết gì cũng chém,làm gì có ai thích kiểu đấy...hay lại có ý gì:-?:-/

uk. Thì mình chả biết gì còn bạn thì biết gì. Trơ trơ ra đó. 1 cái fw hên thì k bị lỗi xui thì dính chưởng.

hoaiphiung

đúng ùi. Mình cũng bị lỗi này. Nết viết tiếng Việt thì đôi khi dấu sắc quá nhạy. Toàn bị chuyển sang huyền.

MOD nầy tăng tốc lên rồi..nên muốn gõ
bình thường thì bạn phải nhanh tay mới đc..
VD: gõ chữ quá thì bạn gõ qua và bấm phím * liền
tui dùng 2 tay 2 ngón tay cái để bấm bình thường nà..phải nhanh mới đc

ajinomoto1410

gõ nhiều nó quen thôi :)

ThanhTungHT

Active Member
anh tính coi em bung ra chỉnh sửa lung tug có tính bản quyền khôôg :D

Việc ấy a ko để ý lắm... Nhưng chĩnh sữa xong mà kêu lỗi là a mặc kệ...>:)
Đùa đấy...
Có gì pm mọi người giúp cho...

À quên ! Thực ra bản 2 cảm ứng ko mềm bằng bản 1.Là do mình chĩnh lại 1 file txt. Bản 3,mình sẻ chỉnh lại vừa mềm vừa mượt...
Mềm và mượt khác nhau nhé các bạn trẻ... ^^ Đừng hiểu lầm giữa 2 điều ấy....

buihoa88

ba4ccf1c52ed3ec0
d62c63ca338b529d

2 cái trên ,cho mình hỏi cái nào là theme mặc định trong file rofs :D

VuaThuocLak

bác ơi? E 1 ngày nhắn trung bình tới 300 cái tn. Thua mỗi ai gõ máy tính nữa thôi. Híx. Có chậm tí nào đâu? E thử với Fw mới, ko sao. Nhưng fl lại e này lại bị.

M4_Vu0ng_001

ba4ccf1c52ed3ec0
d62c63ca338b529d

theo kinh nghiệm mò của mình thì vào cài đặt theme xem,cái nào đưgs trên thì tương ứng với vị trí của nó ở trong rof2,...

ThanhTungHT

Active Member
ba4ccf1c52ed3ec0
d62c63ca338b529d

d62c63ca338b529d

bác ơi? E 1 ngày nhắn trung bình tới 300 cái tn. Thua mỗi ai gõ máy tính nữa thôi. Híx. Có chậm tí nào đâu? E thử với Fw mới, ko sao. Nhưng fl lại e này lại bị.

Bạn thì muốn tăng tốc nhắn tin lên...Bạn thì muốn giữ bình thường là nhanh rồi... Đúng là khó thật.

M4_Vu0ng_001

ý của bác với tùng huynh e hiểu hết ợ,nhưng mà cái này nó phụ thuộc vào tâm lý members ợ,chả phải hên xui gì hết....làm như kiều bác chả bằng coi rẻ anh em dùng fw của bác với a tùng ah,ai đời lại cho thêm lỗi vào fw của mình thế bao g,bác ko nghĩ đến người dùng ah>>>????
chắc tức quá nên bác suy nghĩ vậy phải ko????

hoaiphiung

bác có cho MOD gì khác vào không..tớ dùng bản ANNA Tapto bấm phà phà..nếu ở nhà thì cắm đt vào pc dùng Nokia PC suite gui tn gõ = bàn phím pc luôn cho phoẻ :D

hoaiphiung

Bạn thì muốn tăng tốc nhắn tin lên...Bạn thì muốn giữ bình thường là nhanh rồi... Đúng là khó thật.

hay là a để chậm bình thường di rồi cung cấp MOD tăng tốc tren #1 cho ai muốn dùng..ai không dùng tăng tốc thì xài b.thường :D

Status
Không mở trả lời sau này.