• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

soiden21

Bản này mượt ghê, ram em được 60mb là tốt rồi nhỉ, em quên ko bấm vộ cái factory lúc jaf không biết sao không nhỉ, hay jaf lại

bente402

Hjx..c0py r0j restar mà vẫn ko tắt.hjx..sốg chug vớj lũ lun..sơn phím tróc hết nhìn thay gê wá..hjx..m0j khj vẫn c0py mà tắt dc,lần nay p0tay

M4_Vu0ng_001

Thế a nhầm chỗ nào rồi. Unlock thì k xoay. Còn phím cứng e sử dụng k sáng nè. Chỉ sợ nó ảnh hưởng pin thui.

Hihi trùng hợp thui a ah. trả lời giúp e cái. e dùng bản icon ana 5230.

muốn xoay swype thì cho cái mod xoay vào,nếu vẫn chưa được thì nhét file này vào private/10202be9
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?xjx87nljkct7nru[/DOWNLOAD]
nếu vẫn ko xoay được thì tại bộ rule thôi,thay bộ rule khác vào,lấy của winmax được đấy....

keykeyon

muốn xoay swype thì cho cái mod xoay vào,nếu vẫn chưa được thì nhét file này vào private/10202be9
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?xjx87nljkct7nru[/DOWNLOAD]
nếu vẫn ko xoay được thì tại bộ rule thôi,thay bộ rule khác vào,lấy của winmax được đấy....
Ok rồi m ngồi mày mò ra đc rồi. thanks bạn nhé. Bây giờ test pin xem sao.

ThanhTungHT

Active Member
nut́ bấm T sao ko dùg dc nhỉ?bàn phím này cũng ko ntin bằng số dc?hic hic

Ừm... đúng rồi đó bạn.... mình chưa cho file fix gói ngôn ngữ VN cho bàn phím Qwerty( Ở ngôn ngữ tiếng Anh vẫn bt ^^)... Nếu bạn có thể làm theo bài này... Link blog binh24 Hoặc chờ bản tiếp theo... Bàn phím chữ và sô... Bạn dí phím * là chuyển thành số nhé ^^

M4_Vu0ng_001

mà bản này có dính chưởng vụ bluetooth ko nhỉ,e vừa sang blog binh24 thấy cái bản fixx//..

vunguyenmt

Hjx..c0py r0j restar mà vẫn ko tắt.hjx..sốg chug vớj lũ lun..sơn phím tróc hết nhìn thay gê wá..hjx..m0j khj vẫn c0py mà tắt dc,lần nay p0tay

Xóa đi rồi kéo bỏ vô chứ chép đè lên nhiều lúc ko có tác dụng đâu bạn

funnyclock

Điểm ưng ý nữa ở FW này nữa heng: Opera Mini rất mượt heng! Chưa có FW nào mà mình từng dùng lại được như thế! Thank phát nữa! :D:D:D

ThanhTungHT

Active Member
Bạn tùng cho mình xin mod Qwerty cũ với, mình hay dùng mini qwerty mà lại ko thik swype:ar!

Lưu ý là ban tách từ bản C6 v40 nhé.. Còn tách từ bản N97 mini V12 là die máy đó Mình thấy có bản C6 V40 có bàn phím gốc đó.. Bạn tách ra mà dùng...
Trong \sys\bin e tách những file này:

10283389.dll
eikcoctl.dll
peninputgenericitut.dll
peninputgenericvkb.dll

Trong \resource\plugins

peninputvkbwindowconfiginfo_01.rsc

Hì.. Thông cảm... đang làm bài tập... :D

ThanhTungHT

Active Member
thanks tùng hê hê, mình tách từ rfos của Deviant chắc cũng được nhỉ :D

:D Ak.. Mà bạn test bản này cho 5230 phải ko? Phím cứng có sáng ko?

p/s: tách xong thì ném lên dùm mình nhé... Để lấy link cho các Mem khác...

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.