• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

M4_Vu0ng_001

Cái này là do Theme quy định mà e... E thử cài 1 theme khác xem... Thực ra bản này là Theme Đen Nét hết đó... A chỉ thay mỗi hình nền thôi....

mới phát hiện thêm quả nữa là bản này sạc pin rất nhanh...chắc chưa đến tiếng rưỡi :))

M4_Vu0ng_001

Đúng đấy..... cái này là do ảnh sữa lại 1 file txt..

nhưng mà vẫn đảm bảo pin vào đầy điện chứ huynh???
mà huynh có cái mod để đèn mà độ sáng nó mờ đi thôi không???,với lại khi sạc thì ko đèn nào sáng,khi khởi động thì 3 đèn sáng đều hoặc không sáng ko thì ném e với????

ThanhTungHT

Active Member
nhưng mà vẫn đảm bảo pin vào đầy điện chứ huynh???
mà huynh có cái mod để đèn mà độ sáng nó mờ đi thôi không???,với lại khi sạc thì ko đèn nào sáng,khi khởi động thì 3 đèn sáng đều hoặc không sáng ko thì ném e với????

Lúc nào Pin báo đầy là e rút ra là Ok.. Hỏi nhiều quá... Dùng bộ Rule cũ tách từ bản C6 V40 Final của a.. Tắt hoàn toàn phím cứng... Nhưng lời khuyê của a là để nguyên như thế.. Pin sẽ tốt hơn... Vì các file khác a đã chĩnh theo bộ Rule này..

soiden21

Bản này ko xoay đâu e... Nếu e mún xoay thì tách từ bộ Rule cũ từ C6 V40 2.4 Final ra ...Nhưng tốn pin hơn... :D

kệ nó, tốn hơn tí nhưng tiện hơn thì ko sao

Uả mà tách sao anh, bày em cái, em gà lắm, bung fw ra lấy file nào ạ

ThanhTungHT

Active Member
kệ nó, tốn hơn tí nhưng tiện hơn thì ko sao

Uả mà tách sao anh, bày em cái, em gà lắm, bung fw ra lấy file nào ạ

\private\10282BC4\

Copy cả folder ấy e nhé...
Nhưng a nói trước.. Dùng bộ Rule ấy Pin ko tốt đâu... :D

bente402

Ko tắt dc anh T ơj..hjx..hồj nãy ngoàj net fl x0g đj về lun,tính dùg xplore copy r0j restar..hjx..mà bây h đèn ko tắt dc.hjx hjx

soiden21

\private\10282BC4\

Copy cả folder ấy e nhé...
Nhưng a nói trước.. Dùng bộ Rule ấy Pin ko tốt đâu... :D

Tốn nhiều ko anh, hay chỉ mất vài tiếng thôi, nếu ít thì OK, chứ nhiều thì thôi, em lười lắm

ThanhTungHT

Active Member

keykeyon

Bạn Tùng ơi. 5230 mặc định tắt đèn phím cứng rồi. Như vậy pin có tốt nữa k bạn?

ThanhTungHT

Active Member
Bạn Tùng ơi. 5230 mặc định tắt đèn phím cứng rồi. Như vậy pin có tốt nữa k bạn?

Ko phải tắt đâu.. Tức là khi nào e dùng nó mới sáng lên mà... A có cho Mod tắt vào đâu.... Bộ Rule bản gốc ko xoay Unlock ,Ko tắt đèn phím cứng e nhé...

soiden21

Thôi đã chơi thì khỏi xoắn, cho bộ rule xoay unlock vào luôn, cùng lắm mất 3 tiếng pin là hết cỡ

keykeyon

Ko phải tắt đâu.. Tức là khi nào e dùng nó mới sáng lên mà... A có cho Mod tắt vào đâu.... Bộ Rule bản gốc ko xoay Unlock ,Ko tắt đèn phím cứng e nhé...
Thế a nhầm chỗ nào rồi. Unlock thì k xoay. Còn phím cứng e sử dụng k sáng nè. Chỉ sợ nó ảnh hưởng pin thui.

ThanhTungHT

Active Member
Thế a nhầm chỗ nào rồi. Unlock thì k xoay. Còn phím cứng e sử dụng k sáng nè. Chỉ sợ nó ảnh hưởng pin thui.

Thôi đã chơi thì khỏi xoắn, cho bộ rule xoay unlock vào luôn, cùng lắm mất 3 tiếng pin là hết cỡ

2 nik này cùng gia nhập vào ngày 08/06/2011

p/s: Mình ko nhầm đâu bạn nhé... Thanks...

Status
Không mở trả lời sau này.