• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 TEST for 523x by ThanhTungHT (12/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
đã TEST sáng này :)).. nói chung mượt, nghe nhạc hay hơn thì phải ;))
Font cổ điển k thik lắm.. nhưng củng phải xài thôi :D

Cứ như a bắt e phải xài bản này ấy... Mà e báo cáo việc ấy chưa.... Mod ấy có ý kiến gì ko?

bạn xem lại đi ,có QUOTE mà

Ở đây chỉ bàn tới CFW.. Có chuyện gì 2 bạn mail cho nhau nhé... Tránh tình trạng nước đục thả câu.. Cảm ơn...

minhtuanhttm

Tùng cho mình hỏi V50 đã dùng ổn định chưa vậy??/
mong sớm trả lời để mình lên v50 lun, khỏi dùng v40 nữa

ThanhTungHT

Active Member
Tùng cho mình hỏi V50 đã dùng ổn định chưa vậy??/
mong sớm trả lời để mình lên v50 lun, khỏi dùng v40 nữa

Ừm... Ổn định.. Mình lên từ hôm qua... Thực ra Core V50 và V40 chỉ khác nhau mỗi file Theme trong Core :D ... Bạn lên V50 đi nhé..

zerolove77

Cứ như a bắt e phải xài bản này ấy... Mà e báo cáo việc ấy chưa.... Mod ấy có ý kiến gì ko?

Em báo cáo rồi :D.. đang chờ người ta xữ lý...

Anh tung ơi.. em xài bàn phím S^3 quewty ko quen.. mún xài bàn phím góc như N97 final thì làm ntn :(

hoaiphiung

ATung oi! bản FINAL a đưa file fix lang 96 vô luôn nha a! cái tình trạng chuyển qua phím ký tự không được e có nói với a đó..hjhj..tks a!

ThanhTungHT

Active Member
ATung oi! bản FINAL a đưa file fix lang 96 vô luôn nha a! cái tình trạng chuyển qua phím ký tự không được e có nói với a đó..hjhj..tks a!

Ak... E có file bàn phím gốc ko? Hum nọ a nói e tách từ bản kia ra ấy... E Up lên cho bạn zerolove77 được ko?

hoaiphiung

Ak... E có file bàn phím gốc ko? Hum nọ a nói e tách từ bản kia ra ấy... E Up lên cho bạn zerolove77 được ko?

hjhj..dạ hok a oi! e đang onl = UC Web..có file đó e để trong pc ở nhà ùi..sr zerolove77 nha :D

ThanhTungHT

Active Member
file đó tên gì? em có thể tách từ bản Final v12 của anh :D
Lưu ý là e tách từ bản C6 v40 nhé.. Còn tách từ bản N97 mini V12 là die máy đó :D A thấy có bản C6 V40 có bàn phím gốc đó.. E tách ra mà dùng...
Trong \sys\bin e tách những file này:

10283389.dll
eikcoctl.dll
peninputgenericitut.dll
peninputgenericvkb.dll

Trong \resource\plugins

peninputvkbwindowconfiginfo_01.rsc

zerolove77

Lưu ý là e tách từ bản C6 v40 nhé.. Còn tách từ bản N97 mini V12 là die máy đó :D A thấy có bản C6 V40 có bàn phím gốc đó.. E tách ra mà dùng...
Trong \sys\bin e tách những file này:

10283389.dll
eikcoctl.dll
peninputgenericitut.dll
peninputgenericvkb.dll

Trong \resource\plugins

peninputvkbwindowconfiginfo_01.rsc

ok. từ sáng tới giờ FL 3 lần rồi... bây giờ chắc phải FL tiếp thôi :D

funnyclock

Nhà này từ hôm qua đã FL hơn chục lần rồi, ghét nhất là cái hiẹu ứng: Rườm rà, xoay chóng cả mặt! Còn lại có thể nói là OK hơn Deviant và hoàn toàn so sánh được với Unique về mặt ổn định mà lại vượt kha khá về pin!
Mà cái file hiệu ứng chuyển giữa các ứng dụng đang mở có tên là gì ấy nhỉ, trong thư mục effect nhiều quá, cũng chẳng biết mấy cái file KML đó tạo ra hiệu ứng gì vì tên của nó quá rắc rối!
Nhà này cám ơn bạn tùng nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

ikarus_0209

hê hê, nôn quá đành FL tạm bản anna, chờ 5230 n8 ra lò là bụp liền :D, thank tùng vì đã đóng góp cho ae s60v5 nhưng CFW thật sự chất :ar!

keykeyon

Bạn Tùng ơi. Bây giờ down bộ icon n8 cho c6 v40 bên blog binh24 về cho vào bản Ana đc k? Lắn người đợi icon n8 cho 5230 lắm. Bạn cố gắng làm bản nhé!

ThanhTungHT

Active Member
Bạn Tùng ơi. Bây giờ down bộ icon n8 cho c6 v40 bên blog binh24 về cho vào bản Ana đc k? Lắn người đợi icon n8 cho 5230 lắm. Bạn cố gắng làm bản nhé!

Dùng bộ ICon N8 của N97 mini V30 từ blog binh 24 nhé bạn...

M4_Vu0ng_001

Các bạn dùng bản này... Sau đó phản hồi cái nào chưa thích... Cái nào chưa hợp lý.. Sau đó mình gom lại và ra bản cuối luôn...

sao chưa thấy tùng huynh trả lời???
ah anh tùng cho e hỏi mấy bản fw của a khi ấn vào icon đều hiện cái nền xám viền xanh,muốn bỏ cái đấy đi mà thay vào là bình thường như mấy fw khác,như của vurain chẳng hạn thì phải làm thế nào???cái này do file s60....mif hả anh???

Status
Không mở trả lời sau này.