• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

cylopsking

cho em hỏi bản nài đã mod tắt đèn phím cứng chưa, bây h muốn tắt thì như thế nào

M4_Vu0ng_001

các bạn ơi cho mình hỏi muốn gỡ memcheck với killme thì dùng các nào vậy .thanks
hôm qua Tùng huynh bảo e test bản này và g là kết quả test ợ:
-nhanh,mướt,đặc biệt khoái cái mod landcape..:D
-pin khỏi nói
-ram ổn
-chất lượng chụp ảnh cũng như quay phim...:D phê..xem lại cái clip quay lúc trưa với lớp mà sướng,ko giật..nét như sony
-nhạc nghe hay vô đối,nhưng ko biết có phải e tai trâu không mà âm bass thấy không lớn như mod music của galabuon thì phải???
Nhược điểm mới thấy là dzmusic key ko dùng được(theo 1 bạn đã test lúc trước)
p/s:đã mod thếm mấy thứ linh tinh,thêm vào vài ứng dụng như tích hợp photo browser,sửa lại hiệu ứng..
Quả ko uổng công khi flash lại bản này...
Nếu nhưn đứng đầu cfw C6 là deviant hiện tại thì với N97v30 e nghĩ bản này đang ở vị trí chưa bản nào qua....

các bạn ơi cho mình hỏi muốn gỡ memcheck với killme thì dùng các nào vậy .thanks
xóa làm gì bạn,kệ nó chứ,mất chưa đến 100kb mà...

cho em hỏi bản nài đã mod tắt đèn phím cứng chưa, bây h muốn tắt thì như thế nào

chưa tắt,nếu muốn tắt thì down cái mod tắt đèn phím cứng ở #2 về bỏ vào rof2,xóa cái cũ trước khi bỏ vào

Chỉnh sửa cuối:

laptrn243

a up lên #1 cho mọi người xài nhé e bỏ hiệu ứng bong bóng thay bằng hiệu ứng sao bay và thêm phot0 3D thui
flash xong khởi động lại lần nữa thỳ mới xài đc mediabar cái này e ko hiểu lí do
đây là rosf2 của 5233 http://www.mediafire.com/?86epppqctu95h9b
còn đây là ovi maps and ovi store cho ai cần http://www.mediafire.com/?lz00w45tqnnq43w :D em đi ngủ êy mệt lúm roài!
Bạn có thể giúp mình làm 1 bản cho 5230 được k?Mình gà không biết làm T.T

iam_mrl

mình muốn biết cách xóa những phần mềm ko xóa được = nokiaclearn 3.0 ấy mà .:))

duongdinhqui

Vẫn chưa có người nhận ra điểm gì khác khi nhắn tin.Chán hẵn ! @@
Nhanh như điện,như chưa b giờ từng thấy.(điều này khỏi cần bàn nữa)
Kết nhất cái bàn phím mà ổng vừa làm(to,đẹp..k như bàn phím của 01.02..)

onlyme1989

Sao bản này bàn phím lại thay đổi rồi, bàn phím ngang lại trở về với kiểu cổ điển của s60v5 cũ, với các phím điều hướng, tùy chọn nằm hai bên khu vực hiển thị nội dung soạn thảo, làm phần này rất hẹp. Mình thích bàn phím kiểu như bản test-03, tất cả các phím điều hướng, tùy chọn được đẩy xuống dưới, làm khu vưc hiển thị nội dung soạn thảo được rộng hớn. Phiền bạn hướng dẫn cách chỉnh :(

onlyme1989

và cho mình hỏi luôn, làm sao để bật lại âm camera và đổi lại font chữ của đồng hồ như bình thường, vì khi cài theme nào, nó cũng chỉ có một kiểu font dạng số điện tử.

tungsctn

em gét kinh dị cái bàn mini qwerty hôm bữa xem cái video trên youtube có kiểu bàn phím xoay ngang máy mà ấn như để dọc máy ý cái đấy hay hay nhưng e tìm mãi ko thấy!

ducbao23a3

thank rất nhanh.
nhưng sao vẫn bị lỗi khi cài pm Advanced Phone Lock v1.03(34) mình đã thử cả CFW của vũ nhưng vẫn bị lỗi như của bạn. khj tn bị khóa vào tn bị văng ra. có thể fix lỗi nhỏ lày dùm mình ko bạn.

NTiolanDatluu

cảm nhận khi nhắn tin là rất tuyêt, xài swype nhanh và mượt hơn rất nhiều so với trước! :D

kellybuj

Fix giúp e cái lỗi khóa màn hình này với
Thanks

nhockfc

cho mình hỏi bản CFW cho 5230 đã Loại bỏ VideoCall (trong Dialer) chưa mấy bạn?

Chỉnh sửa cuối:

cfw

tui đâu bị lỗi này đâu bạn đã mod thêm gì vào rùi ,ko coi flack lại coi có hết ko
lỗi tai nghe bt da hoạt động nhưng không nghe được gì! và next bài kế là máy khổi động lại là the nào vậy!

Status
Không mở trả lời sau này.