• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
cái này bình thường nhất đấy! kể cả fw gốc của nokia!

Core không có file Hack ! Core chỉ sử dụng để Flash khi lỡ lên Ver !

p/s: Trả lời câu hỏi trước của bạn ./

cfw

Core không có file Hack ! Core chỉ sử dụng để Flash khi lỡ lên Ver !

p/s: Trả lời câu hỏi trước của bạn ./
uhm hiểu rùi thank! hôm wa nay hỏi là ý như thế mà thằng kia còn chửi tui nữa chứ!

ThanhTungHT

Active Member
Chán ! Thất vọng quá ! Cái chữ Chú Ý trên #1 có vẽ như mọi người lờ đi à ! Chắc mình phải cho nó lên cỡ chữ là 10 mới chịu đọc nhỉ !

uhm hiểu rùi thank! hôm wa nay hỏi là ý như thế mà thằng kia còn chửi tui nữa chứ!

Hiểu cái gì mà hiểu ! Bực mình với bạn nhất đấy ! Những câu hỏi đặt ra là phải xem nó có đúng hay ko? Rồi lại đặt câu hỏi !

p/s: Riêng bạn mà phát biểu linh tinh 1 lần nữa ! Mời bạn rời khỏi Topic này !

cfw

Chán ! Thất vọng quá ! Cái chữ Chú Ý trên #1 có vẽ như mọi người lờ đi à ! Chắc mình phải cho nó lên cỡ chữ là 10 mới chịu đọc nhỉ !

Hiểu cái gì mà hiểu ! Bực mình với bạn nhất đấy ! Những câu hỏi đặt ra là phải xem nó có đúng hay ko? Rồi lại đặt câu hỏi !

p/s: Riêng bạn mà phát biểu linh tinh 1 lần nữa ! Mời bạn rời khỏi Topic này !
X_X :( sorry

ThanhTungHT

Active Member
mình thấy bản nào cũng vậy mà bạn!!!!!:-?

Liệu có làm luôn 1 Clip cho bạn xem ko? Tôi lướt Web hay chat ! Khi có cuộc gọi đến hay nhắn tin Thì Tự động có dấu gạch / ở chữ E với FW gốc và dấu gạch / ở chữ 3.5 G ở CFW này ! Lý do đơn giản : Internet ko dây và mạng điện thoại được tích hợp trong 1 sóng ! Khi dùng cái này thì ko dùng được cái kia ! Nhưng mạng điện thoại vẫn được ưu tiên hàng đầu ! Đấy là thành tựu của cuối Thế kỹ 20 !

mjnha9

Liệu có làm luôn 1 Clip cho bạn xem ko? Tôi lướt Web hay chat ! Khi có cuộc gọi đến hay nhắn tin Thì Tự động có dấu gạch / ở chữ E với FW gốc và dấu gạch / ở chữ 3.5 G ở CFW này ! Lý do đơn giản : Internet ko dây và mạng điện thoại được tích hợp trong 1 sóng ! Khi dùng cái này thì ko dùng được cái kia ! Nhưng mạng điện thoại vẫn được ưu tiên hàng đầu ! Đấy là thành tựu của cuối Thế kỹ 20 !
rất tiếc mình cũng bị .có phải do cài đặt gì không

hucu

Member
Các bạn cho mình hỏi: trong phần ROFS2 FILE 5233 có 3 phần: Anna Swype to unlock; Anna Tap to unlock; Anna Non to Unlock, nhưng mình không biết nên chọn cái nào. Mong các bạn giải thích giúp mình để mình có sự lựa chọn thích hợp vì đây là lần đầu tiên mình tập flash mà.

huutran77

Nhắn tin thì bình thường nhưng khi bạn lướt web (mình lướt bằng opera) khi có cuộc gọi đến thì bên kia sẽ báo không liên lạc được.tất cả những bản cfw trước giờ mình đều bị như vậy.

ThanhTungHT

Active Member
Các bạn cho mình hỏi: trong phần ROFS2 FILE 5233 có 3 phần: Anna Swype to unlock; Anna Tap to unlock; Anna Non to Unlock, nhưng mình không biết nên chọn cái nào. Mong các bạn giải thích giúp mình để mình có sự lựa chọn thích hợp vì đây là lần đầu tiên mình tập flash mà.

Swype: Là mở khóa kéo từ phải sang trái !
Tap to : Là mở khóa bấm 1 chạm chạm .
Non: là ko có 2 cái trên.

p/s: Nhờ ko lầm thì mình thấy bạn Flash bản 1 rồi mà ? .Và cả Dev... gì gì ấy nữa :-?

Nhắn tin thì bình thường nhưng khi bạn lướt web (mình lướt bằng opera) khi có cuộc gọi đến thì bên kia sẽ báo không liên lạc được.tất cả những bản cfw trước giờ mình đều bị như vậy.

Mình Test trên Trình duyệt Web mặc định của máy và Uc Web .Vừa có người gọi điện cho mình xong ! Vẫn nhận cuộc gọi bình thường ! Mà hình như bạn đang dùng C6 kia mà ! Muốn dùng CFW này thì phải loại bỏ hoàn toàn tạp dư CFW cũ và lỗi trước.Rồi mới dùng ngon lành được ! Chi tiết mời đọc phần Chú ý trên # 1!

p/s All: Mình nói trước nhé ! Nếu như các bạn phản hồi lỗi mà mình Test ko có ! Sẻ nhận được những lời nói gắt gao thế này ! Tình mình là thế ! Có gì nói thẳng ! Để ko bị như thế thì cứ phải đọc #1 trước rồi mới Flash ! Xem như là 1 thói quen ! Trong học tập và công việc cũng nên thế ! Nếu có lỗi mình sẻ ra bản Fix ngay ! ^^

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

có ai bị như mình ko vậy~X(

vừa mới test xong, có mỗi YOU bị lỗi vậy! :))

p/s: trc khi flash fw mới mình thường reset all bằng lệnh *#7370# rồi kết nối đt với PC ở chế độ ổ đĩa chung, xoá hết file tạp dư fw cũ trc!

NTiolanDatluu

Anna Swype to unlock: Trượt để mở khoá ( kéo từ phải sang trái )

Anna Tap to unlock: Chạm để mở khoá.

Anna Non to unlock: Gạt phím hông để mở khoá ( mặc định ) :p

ducbao23a3

thank rất nhanh.
nhưng sao vẫn bị lỗi khi cài pm Advanced Phone Lock v1.03(34) mình đã thử cả CFW của vũ nhưng vẫn bị lỗi như của bạn.(có khi nào là cùng là một ko nhỉ) khj tn bị khóa vào tn bị văng ra. có thể fix lỗi nhỏ lày dùm mình ko bạn.
còn lỗi ở email ko tự cập nhật khi có mail mới. bàn phím ảo mặc dù bấn khá nhanh nhưng hơi nhỏ.
ico mình nghĩ để 4x chắc đẹp hơn 3x
sớm ra bản fix khác nhé.
thank

ThanhTungHT

Active Member

vừa mới test xong, có mỗi YOU bị lỗi vậy! :))

p/s: trc khi flash fw mới mình thường reset all bằng lệnh *#7370# rồi kết nối đt với PC ở chế độ ổ đĩa chung, xoá hết file tạp dư fw cũ trc!

Thanks nhé ! Có mỗi đọc #1 và làm theo .... Mà lại làm ko được.....

thank rất nhanh.
nhưng sao vẫn bị lỗi khi cài pm Advanced Phone Lock v1.03(34) mình đã thử cả CFW của vũ nhưng vẫn bị lỗi như của bạn.(có khi nào là cùng là một ko nhỉ) khj tn bị khóa vào tn bị văng ra. có thể fix lỗi nhỏ lày dùm mình ko bạn.
còn lỗi ở email ko tự cập nhật khi có mail mới. bàn phím ảo mặc dù bấn khá nhanh nhưng hơi nhỏ.
ico mình nghĩ để 4x chắc đẹp hơn 3x
sớm ra bản fix khác nhé.
thank

1 .Bạn cho mình Link phần mềm và Đường dẫn Link Topic chứa phần mềm ấy !
2. "Khi tn bị khóa vào tn bị văng ra" Chưa hiểu lắm !
3. "có khi nào là cùng là một ko nhỉ" là ý gì?
4. Sẻ ko có bản Fix nào nữa.Trừ khi tìm ra 1 lỗi rất lớn !
5. Muốn Email tự động cập nhật.Thì phải chỉnh trong Cài đặt mạng và Email.Cái này bạn máy mò đi !

NTiolanDatluu

thank rất nhanh.
sớm ra bản fix khác nhé.
thank

fix là fix gì nữa hả bạn, cài soft Advanced Phone Lock dùng như dở hơi ấy, khuyên bạn nên dùng SafeMgr để quản lý đt tốt hơn, đa nhiệm, có chế độ quản lý, bảo vệ ứng dụng nữa!

NTiolanDatluu

Thanks nhé ! Có mỗi đọc #1 và làm theo .... Mà lại làm ko được.....

Mọi ng k đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trc khi dùng nên mới phát sinh nhiều lỗi nhỏ! Trc khi flash nên đọc qua đừng đọc cm rồi flash luôn!
:D

hucu

Member
Cám ơn bạn nhé, bạn nhớ thật đó, đúng là hồi trước mình đã hỏi các flash nhưng do bận việc riêng nên bây giờ mới lại chuẩn bị flash được.

Status
Không mở trả lời sau này.