• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

iph0ne

tình hình là sau khi dùng bản này mình lướt web (kết nối mạng ý) thì bạn mình gọi đến cho mình ko dc :-??(thuê bao ko liên lạc)khi nào ngưng kết nối mạng mới gọi dc:-??

NTiolanDatluu

Fix giúp e cái lỗi khóa màn hình này với
Thanks

bạn add thêm mod vào phải ko?

kellybuj

tui đâu bị lỗi này đâu bạn đã mod thêm gì vào rùi ,ko coi flack lại coi có hết ko
E có add j thêm đâu, flash hum qua đến hum nay mở khóa thấy vậy, lúc thì như thế lúc thì lại bình thường chả hiểu sao

bom1973

Nguyenlang90 bộ icon n8 bạn up lên đã fix được phím chụp camera chưa thế?

quyrombinhduong

Sau khi dùng thử được 2 ngày, mình đưa 1 số ý kiến như sau:

1/ Ram khá cao ( full widget ): tầm 50mb trở lên, nếu tắt menu thì còn tăng hơn.
2/ Độ mượt của cảm ứng và tốc độ xử lý cũng rất nhanh.
3/ Thời gian sử dụng pin khá lâu ( trên 2 ngày rưỡi)
4/ Phát hiện 2 cái:
a) Vào cài đặt, chọn tốc độ gõ phím là rất nhanh, thử soạn tin nhắn thì tốc độ rất nhanh, cảm ứng có thể xem tương đương cảm ứng điện dung ( nhắn tin đua với blackberry thì 1 chín 1 mười)
b) Khi nhấn vào logo cột sóng thì popup thấy lớn hơn so với kích thước bình thường ( dài hơn ) . Minh hoạ :

NTiolanDatluu

E có add j thêm đâu, flash hum qua đến hum nay mở khóa thấy vậy, lúc thì như thế lúc thì lại bình thường chả hiểu sao

kết nối đt ở chế độ ổ đĩa chung, xoá hết file tạp dư fw cũ trc!

p/s: trc khi flash fw mới mình thường reset all bằng lệnh *#7370# rồi kết nối đt với PC ở chế độ ổ đĩa chung, xoá hết file tạp dư fw cũ trc!

mjnha9

mình muốn thay hiệu ứng trong cfw của bạn thì thay theo đường dẫn nào vậy

tc89

Mình cảm thấy bản này nhắn tin k nhạy bằng bản Test thì phải.

iph0ne

tình hình là sau khi dùng bản này mình lướt web (kết nối mạng ý) thì bạn mình gọi đến cho mình ko dc :-??(thuê bao ko liên lạc)khi nào ngưng kết nối mạng mới gọi dc:-??
có ai bị như mình ko vậy~X(

Status
Không mở trả lời sau này.