• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

hoainam1306

anh ơi cho em hỏi sao ram của em cứ từ 45 đến 49 mb có phải là phải format thẻ nhớ nên mới bị vậy k ạ

ThanhTungHT

Active Member
anh ơi cho em hỏi sao ram của em cứ từ 45 đến 49 mb có phải là phải format thẻ nhớ nên mới bị vậy k ạ

Nếu muốn Ram cao.Không bật hiệu ứng ! Bật xong mà tắt thì Ram vẫn thế ! Không bật ngay từ đầu !

caobason89

bạn xem lại phím nguồn, nếu bị dính phim cũng có hiện tượng lỗi vậy!
Phím nguồn của mình vẫn bình thường mà. Lần trước mình tự cook thì cái tùy chọn "khởi động lại điện thoại" ở ngay dòng đầu tiên khi ấn phím nguồn.Bản cook này thì tùy chọn ý lại ở dòng thứ 2 :| nên khi giữ phím nguồn không thấy restart mà nó turn off luôn

NTiolanDatluu

Phím nguồn của mình vẫn bình thường mà. Lần trước mình tự cook thì cái tùy chọn "khởi động lại điện thoại" ở ngay dòng đầu tiên khi ấn phím nguồn.Bản cook này thì tùy chọn ý lại ở dòng thứ 2 :| nên khi giữ phím nguồn không thấy restart mà nó turn off luôn

tất nhiên bản giữ phím nguồn sẽ turnoff rồi! :D
chỉ cần nhấp phím nguồn sẽ hiện thị lên lựa chọn off hay restar...

NTiolanDatluu

Giấu đầu hở đuôi cái gì nhỉ??? Bản cook của ThanhTungHT hack rồi còn gì :p

chịu khó back lại page xem cfw phán ntn nhá! phán chán rồi còn hỏi bản này đã hack chưa? :))

P/S: ....mà còn tỏ ra nguy hiểm hey! =))

hoainam1306

anh ơi cho em hỏi là bh có bản icon n8 vậy em thấy cái anna có nhiều ứng dụng k hỗ trợ icon

shido_katori

Active Member
anh ơi cho em hỏi là bh có bản icon n8 vậy em thấy cái anna có nhiều ứng dụng k hỗ trợ icon
kiếm themes anna cài vào nha bạn chứ bộ icon anna trong CFW hỗ trợ rất ít ứng dụng bên thứ 3, chủ yếu là 1 số ứng dụng cook vào ROM dc như A.switch, BTswitch,ROMpatcher....

cfw

chịu khó back lại page xem cfw phán ntn nhá! phán chán rồi còn hỏi bản này đã hack chưa? :))

trời ạ? ý tui hỏi là bản core v50.9 của binh24 kìa! mấy pro hiểu như thế nào vậy?

caobason89

Cũng chưa biết ai nguy hiểm đâu ;)) lần trước tui tự cook bản 50.0.001 chỉ cần nhấn giữ phím nguồn nó sẽ tự restart lại. có cái patch Reset On Power Long Press.rmp mà. Ông này cũng nguy hiểm phết đấy x-(=))

bom1973

Bác Tùg test nhanh mod icon n8 full rồi up lên cho ae. Káj này hot nhất. Bao nhju ng mog và cũng đc chuộng nhất thế mà bác ko làm.
Ps thế thì chắc đông khách hơn nữa đấy

Status
Không mở trả lời sau này.