• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenlang90

Bác Tùg test nhanh mod icon n8 full rồi up lên cho ae. Káj này hot nhất. Bao nhju ng mog và cũng đc chuộng nhất thế mà bác ko làm.
Ps thế thì chắc đông khách hơn nữa đấy
có bản full icon nè mà cho vào bị mất cái swpelock

ctgreen312

Mình tách Icon N8 từ bản Vn 01 thì bị lỗi không chụp ảnh bằng phím cảm ứng đc. Ai có send mình với.

ThanhTungHT

Active Member
sao bờ-rồ Tùng ko add luôn Auto Installer vào cho tiện ??!

Auto Installl Tìm bản cài vào.ko dùng thì gỡ ra.thế là tiện hơn đấy ! Chứ Cook nó vào,xài 1 lần rồi bỏ đó.Vừa chiếm diện tích vừa tốn Ram !

Mình tách Icon N8 từ bản Vn 01 thì bị lỗi không chụp ảnh bằng phím cảm ứng đc. Ai có send mình với.

Tìm các file ở Icon N8 ở trong Mod ICon này xóa đi rồi mới cho Mod này vào Rofs2 : camerasettingsplugin.mif ,cameraapp2.mif,cameraapp.mif.

ThanhTungHT

Active Member
All X6 ,5800 , 5530 : Đành thất hứa với các bạn 1 lần. Có việc bận vào tối nay ! Không đi không được ! Nên hẹn các bạn vào hôm sau ! Thành thật xin lỗi các bạn !

tungsctn

Mod Fix này là của dan-av . Cũng chỉ Fix được đến thế thui.Nếu dùng File Fix khác thì Fix được cái này ! Nhưng lại hõng cái khác.Còn nặng hơn ! Mất cả 1 tuần để kiếm File Fix này.Nhưng chưa thấy !

p/s: Sao ông bôi đỏ đậm thế? Ko sợ Mod hỏi thăm ak? Có người sắp lên Vip thì phải ! >:)
a tùng ơi bản 03 test ko dính lỗi đó cái lỗi đó bị kèm trong bộ swipe của ông bĩnh e múc lại ở bản 03 test của anh ko dính lỗi đâu

tungsctn

Làm theo bước này nè: Phone mgmt/Auto.keyguard/Options/Change/Ok/Thiết lập.
Ko thiết lập là 1 phút nhé.Sẻ bị lỗi ko cài đặt cho lần sau được nữa.Tưởng ai cũng nắm được cái này rồi chứ ! ~X(
Trước khi làm theo.Thì làm đúng như #1 Mình hướng dẫn đã nhé ! Tạp dư của CFW cũ !

Dùng Mod mới của Bún hình như là Fix được cái này rồi.Down về cứ thế mà ném vào thôi;;)

e đang xài core đó nè :D ko xài core a up lâu rùi

Ừm.Đổi Tên Rofs2 với giống với Rofs2 của binh24.
e đang xài core của bình nè!

ghostonline

Tùng cho mình hỏi nếu muốn bỏ miniQWERTY thì sửa thế nào. Thi thoảng nó gây xung đột với swype làm bị out khỏi các chương trình khi đang soạn thảo (trước đọc thấy có vài người bảo nhưng không nhớ nguồn). Chỉ là nhớ là trước đọc trên này thấy bảo thế còn cũng ko chắc chắn lắm, mỗi tội là xài ofw thì ko sao, giờ sang cfw cũng đã chỉnh ngôn ngữ soạn thảo các thứ rồi mà thi thoảng vẫn bị out phát, lại nhớ đến đoạn đấy nên cứ đổ tội tại miniQWERTY thôi :D. (nhớ ko nhầm thì hình như có 1 lần là đọc được do bác vurain84 trả lời vì sao ko cho miniQWERTY vào, còn hổng phải thì các bác bỏ qua đừng ném đá mình :p)

iam_mrl

các bạn ơi cho mình hỏi muốn gỡ memcheck với killme thì dùng các nào vậy .thanks

Status
Không mở trả lời sau này.