• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

LeKhangAn

không hiểu sau có ai giống như mình không khi mới Flash xong thì ram 60m, chép file ứng dụng vào thẻ nhớ xong còn có 50m dù mình chưa cài đặt bất cứ ứng dụng nào hết . Tùng cho hỏi máy mình có bị ji2 không vậy
thask bác trước .

ThanhTungHT

Active Member
không hiểu sau có ai giống như mình không khi mới Flash xong thì ram 60m, chép file ứng dụng vào thẻ nhớ xong còn có 50m dù mình chưa cài đặt bất cứ ứng dụng nào hết . Tùng cho hỏi máy mình có bị ji2 không vậy
thask bác trước .

Format thẻ nhớ đi bạn !

5530 khi nào có thế a ơi.hum qua nghe nói ngày mai có cho 5530,5800,x6 mà@@

Mình đang làm nhé.Tối nay sẻ Up lên cho mọi người.

bom1973

a up lên #1 cho mọi người xài nhé e bỏ hiệu ứng bong bóng thay bằng hiệu ứng sao bay và thêm phot0 3D thui
flash xong khởi động lại lần nữa thỳ mới xài đc mediabar cái này e ko hiểu lí do
đây là rosf2 của 5233 http://www.mediafire.com/?86epppqctu95h9b
còn đây là ovi maps and ovi store cho ai cần http://www.mediafire.com/?lz00w45tqnnq43w :D em đi ngủ êy mệt lúm roài!
icon n8 full ko hờ bạn? Fix được phím chụp hình rồi ha? Thank nha

cfw

Sẻ bổ sung Mod sau nhé !

Ok.Đã làm như bạn nói.Thanks nhé !

Mời bạn dùng bản Khác ! Khỏi nói nhiều ! Cách Coment của bạn là tôi đã hiểu ! Việc bài viết đánh giá 3* là tôi cũng rõ ! Biến !

Đính chính ALL: Không xuất hiện 100% lỗi ở miệng Mem cfw này nói !
tên này khoác lát quá ! chỉ muốn giúp hắn chữa lỗi mà hắn lại có lời lẽ như thế! thử hỏi 1cfw mà dùng sli unlock k đc thì đáng 5* hay sao! nói chung ông không chỉnh thì thôi!
tôi nói đây là sự thật! nếu ai đó không tin thì cứ thử! nếu có cơ hội tui sẽ chụp ảnh chứng minh điều này!

iph0ne

tên này khoác lát quá ! chỉ muốn giúp hắn chữa lỗi mà hắn lại có lời lẽ như thế! thử hỏi 1cfw mà dùng sli unlock k đc thì đáng 5* hay sao! nói chung ông không chỉnh thì thôi!
tui đang dùng swip nek` có bị j` đâu ko xài thì thôi việc j` phải spam kiểu đó ko làm dc như người ta rồi tức hả ,next đi chổ khác cho người ta nhờ

ThanhTungHT

Active Member

Rõ rồi nhé ! Tôi ko bàn cãi với bạn !
1. Ngày gia nhập là 27/08/2011 Mà bạn nắm rõ Box S60v5 - FIRMWARE PDAVIET như lòng bàn tay ! Chứng tỏ bạn không phải là thành viên mới !
2. Mọi thứ lỗi của bạn nêu ra . Và tôi đã Test.Ko có lỗi nào như thế ! Ai nói với bạn là Slide Unlock ko cài được !

cfw

Rõ rồi nhé ! Tôi ko bàn cãi với bạn !
1. Ngày gia nhập là 27/08/2011 Mà bạn nắm rõ Box S60v5 - FIRMWARE PDAVIET như lòng bàn tay ! Chứng tỏ bạn không phải là thành viên mới !
2. Mọi thứ lỗi của bạn nêu ra . Và tôi đã Test.Ko có lỗi nào như thế ! Ai nói với bạn là Slide Unlock ko cài được !
tôi không nói không cài đc! mà cài xong khi dùng khi khóa lại để khoảng vày giờ thì nó báo bộ nhớ đầy rùi thoát ra luôn! bạn hãy đợi tui sẽ chụp anh cho mà xem! (tức không thể nào nói đc hết! nếu không có như thế tôi chính là một con chó sửa bậy!)

ThanhTungHT

Active Member
tôi không nói không cài đc! mà cài xong khi dùng khi khóa lại để khoảng vày giờ thì nó báo bộ nhớ đầy rùi thoát ra luôn! bạn hãy đợi tui sẽ chụp anh cho mà xem! (tức không thể nào nói đc hết! nếu không có như thế tôi chính là một con chó sửa bậy!)

Ok.chụp lên xem. Sẻ có câu trả lời cho bạn !
Đưa link Phần mềm bạn cài lên nhé ! Cho mọi người cùng test ! Khỏi nói nhiều !
1. Link nguồn bài viết bạn lấy Phần mềm.
2. Link Phần mềm.

Chỉnh sửa cuối:

bom1973

Mod fix bt như tùng kêu là nếu cho vào mà ko gọi điên được là ntn vậy bạn? Là ko gọi đc khi sử dụng tai nghe hay là gọi bình thường cũng ko đc lun?

ThanhTungHT

Active Member
Mod fix bt như tùng kêu là nếu cho vào mà ko gọi điên được là ntn vậy bạn? Là ko gọi đc khi sử dụng tai nghe hay là gọi bình thường cũng ko đc lun?

Mình bảo Alo cho nguyenlang90 đó.. Vì ko có Tai nghe BT nên ko Test !

cfw

Ok.chụp lên xem. Sẻ có câu trả lời cho bạn !
Đưa link Phần mềm bạn cài lên nhé ! Cho mọi người cùng test ! Khỏi nói nhiều !
1. Link nguồn bài viết bạn lấy Phần mềm.
2. Link Phần mềm.
đây tôi đang dùng cái này! http://www.pdaviet.net/showthread.php?137011-SlideUnlock-v4.0.0-Ph%E1%BA%A7n-m%E1%BB%81m-Kh%C3%B3a-M%E1%BB%9F-kh%C3%B3a-%C4%91a-giao-di%E1%BB%87n-30.06.2011
còn ảnh thì lúc có lúc không mình se update sau nhe!

ThanhTungHT

Active Member

Mọi nguời cùng Test nhé ! ^^ Đưa cả Link của Vip kienvp luôn.Bó tay @@
Cái mình cần là bằng chứng bạn nhé ! Sao lại có lúc có lúc ko? Vậy là bạn đang dùng CFW của mình ak? Dùng nhưng chê là ko tốt đâu nhé ! ^^

Chú ý đọc rõ và kỹ #1 khi Flash !

Ai có Icon N8 xài ok thì send qua hòm thư giùm mình cái, mình thanks nhiều.

Bạn Tách từ 01 hoặc 02 ra là Ok.....

cfw

Mọi nguời cùng Test nhé ! ^^ Đưa cả Link của Vip kienvp luôn.Bó tay @@
Cái mình cần là bằng chứng bạn nhé ! Sao lại có lúc có lúc ko? Vậy là bạn đang dùng CFW của mình ak? Dùng nhưng chê là ko tốt đâu nhé ! ^^
Chú ý đọc rõ và kỹ #1 khi Flash !
khong phai che! mà tối wa ông anh ông lớn khỉ bấm 1* chứ ai muốn đâu chư! sorry!

NTiolanDatluu

thấy có lỗi rồi Tùng nhé! :D

giống như bản trc của DT ( thiết lập độ sáng tối đèn màn nhưng chỉ cần khoá bàn phím lại là nó sáng trưng cả lên), nhưng bản này của T thì cũng lỗi đấy nhưng nhẹ hơn 1 chút là khi mình thiết lập ok, chỉ cần khởi động lại máy bật lên đèn sáng trưng!

P/s: T check thử xem :)
fw nói chung là ổn mình mới phát hiện ra lỗi nhỏ đó thôi, nhưng cũng hơi khó chịu 1 chút! có cái gì trên đời này là hoàn hảo đâu! hihi ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.