• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

ghostonline

ah okie. Dù sao cũng chỉ có duy nhất lần đầu nên chẳng ảnh hưởng gì cả. Những lần sau máy chạy nhanh vèo vèo à :D

tungsctn

a tùng ơi xong rùi a up ovimaps và ovistore lên #2 nhé e đang up bản N8 lên ko 1 lỗi nào luôn

ThanhTungHT

Active Member
a tùng ơi xong rùi a up ovimaps và ovistore lên #2 nhé e đang up bản N8 lên ko 1 lỗi nào luôn

Ừm.Ovi Map thì e down trên Nokia đi. A chỉ có Ovi Store và Dữ liệu Ovi Map thôi ! Mà đằng nào ... A cũng Up Mod Icon N8 lên cho mọi người mà.Nhưng đang dỡ Cook cho dòng máy khác.Chưa Test lại đc !

dungykienhd

chờ đợi bản ổn định nhất cho 5k8.anh zai sớm cho ra mắt nhé.bản này cho 523x thì RAM to còn cho 5k8 thì ko bít được bao nhiu nhỉ?

anhphu18

tùng tách cho mình bàn phím gốc trong cfw của cậu được không, thanks ông nhiều

Luu_Tan_Vu

ThanhTungHT

Active Member
thay stater non crt1.rsc

Ko phải thay đâu.... Tại Edit cho nó ko khởi động lần đầu đó....
Tôi Edit gần hết đi cái thừa rồi.Ak nếu thay File ấy đi... Thì phải add RomPatcher vào mới có thể Auto tự động...

tungsctn

Tôi Edit gần hết đi cái thừa rồi.Ak nếu thay File ấy đi... Thì phải add RomPatcher vào mới có thể Auto tự động...
gớm khởi động lại 1 lần có j` tốn công đâu mà a ^^! thời gian đó a làm CFW cho máy khác hay hơn! e sắp mua 5530 nên đợi a ra CFW thỳ e mua :))

Luu_Tan_Vu

chỉ cần edit cho mấy cái thừa nó k khởi động đâu cần xoá chi cho mệt. mà cũng k quan trọng gì nó lắm vì mấy cái đó xoá đi cũng k tăng ram lắm

ThanhTungHT

Active Member
chỉ cần edit cho mấy cái thừa nó k khởi động đâu cần xoá chi cho mệt. mà cũng k quan trọng gì nó lắm vì mấy cái đó xoá đi cũng k tăng ram lắm

Kệ.Nhưng cứ Edit xóa hết.Tăng được bao nhiêu,tốt bấy nhiêu... Đỡ chạy ẩn nữa... Thế máy mới nhanh được. ...

Status
Không mở trả lời sau này.