• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Vietnamese-03 Chính thức for 523x by ThanhTungHT (27/8/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tungsctn

vào 2 file đó rồi làm j nữa hả bạn, lấy 2 file đó trong bản 01 icon N8, sang bản này hả
a làm y nguyên như thế và thay toàn bộ những file mif trong Resource\app và Resource\apps đè lên sẽ fix đc cả thanh mediabar nút chụp ảnh trên màn cảm ứng và cả stick tự seach danh bạ trong call nữa ko tin a làm thử đi :D lụm lúa liền :D

anhyeuemha115

Tùg gjúp mình tách m0d sóg 3.5G hùj hum tớ nhờ đc h0k vậy? Mà tách x0g phảj pỏ vào rofs và fl lạj hỏ T?

ThanhTungHT

Active Member
éx thế có tạp dư trog fw rồj..thôj để xóa ùj kàj lạj!thank

Thôi là thôi thế nào...Chính bạn bảo ko cài được kia mà !

Đây là link Ucweb mà Mem anhyeuemha115 Coment là ko cài được.
http://m.box.net/view_shared/mgi660l67clheoju5r4e

Còn đây là hình ảnh tôi vừa cài xong từ link đấy !

hoainam1306

bàn này rất đc cảm ứng mượt ram cao pin trâu nhưng mà có cách nào bỏ đc cái effect bong bóng k hả bác em k thích cái bong bong đấy

Chỉnh sửa cuối:

tungsctn

a tùng mod hộ em mở khóa bằng phím xanh cho slide với add nick yh nhá why_y0u_heartless còn vụ icon n8 để e thay cho tầm 3 tiếng nữa ăn cơm xong là có :D

ThanhTungHT

Active Member
a tùng mod hộ em mở khóa bằng phím xanh cho slide với add nick yh nhá why_y0u_heartless còn vụ icon n8 để e thay cho tầm 3 tiếng nữa ăn cơm xong là có :D

E thử bản nào có thể mở khóa bằng phím xanh chưa? @@

bàn này rất đc cảm ứng mượt ram cao pin trâu nhưng mà có cách nào bỏ đc cái effect bong bóng k hả bác em thích cái bong bong đấy

Ko hiểu ý bạn cho lắm @@ Nhưng có thể là bạn muốn thay hiệu ứng : Có thể Tham khảo cách thay hiệu ứng bên Box Theme và Hệu Ứng. Còn có 1 cách Thay Hiệu ứng là Chọn Hiệu Ứng thích rồi : Resource\Effects Xóa trong này,Rồi cho cái mới vào.Đóng gói và Flash !

tungsctn

bàn này rất đc cảm ứng mượt ram cao pin trâu nhưng mà có cách nào bỏ đc cái effect bong bóng k hả bác em thích cái bong bong đấy
a thích sao bay hay nguyên bản add yh tý e mail cho! e cũng ko thích bong bóng nhưng sao bay thỳ e đảm bảo a ko thể bỏ qua :))

tungsctn

E thử bản nào có thể mở khóa bằng phím xanh chưa? @@
e nhớ ko lầm thỳ là bản 01 nhưng chưa chắc vì trước e xài c6 nhiều có khi lấy từ bên c6 sang cho chắc :D mở khóa bằng phím trắng như kja thỳ slide e thấy hơi vô dụng nên a giúp e tý :D

ThanhTungHT

Active Member
mình mới vừa flash xong cho 5230 check ram 62mb luôn trâu thật cảm ứng nhanh mượt ,mình cook bàn phím n8 theo hướng dẩn http://www.pdaviet.net/showthread.php?134091-TUTORIAL-MOD-LANDSCAPE-MENU-ĐƠN-GIẢN-NHẤT-CHO-CFW-N97(MINI)-C6-(STEP-BY-STEP)bị lỗi ko chĩnh dc độ sáng @@

Dùng File StaticFeatures.dll trong Sys/Bin bản gốc của mình ! @@

e nhớ ko lầm thỳ là bản 01 nhưng chưa chắc vì trước e xài c6 nhiều có khi lấy từ bên c6 sang cho chắc :D mở khóa bằng phím trắng như kja thỳ slide e thấy hơi vô dụng nên a giúp e tý :D

E tách bộ Rule của bản mà e sử dụng được là OK !

hoainam1306

em tìm mãi trong Resource mà chả thấy folder effects em đã cài effect mới vào nhưng vẫn có cái bong bóng đấy

anhphu18

em tìm mãi trong Resource mà chả thấy folder effects em đã cài effect mới vào nhưng vẫn có cái bong bóng đấy
tìm trong rofts2 nha bạn, trên folder font ý, mà xóa hoàn toàn effect cũ đi, rồi mới đưa effect mới vào

Status
Không mở trả lời sau này.