• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

daugiang1987

Anh Bảo có cái hiệu ứng phượng hoàng bản N97 mini của binh24 ko share em với :D

Bạn bung bản của binh24 mà lấy nhé, các bạn nào thích hiệu ứng đẹp thì tự sưu tầm rồi thêm vào bản cook nhé vì thực chất các hiệu ứng như sao bay, chim bay... càng động từng nào thì càng tốn pin nên mình ko chú trọng đến nữa, mình để hiệu ứng tắt mặc định, rompatcher không tự bật các bạn có thể tự bật lên nhé để vậy xem có giảm hao pin không.

kimjaewon

cai link down sao e down ko được kỳ quá ta, hix a có cái link khác ko? huhu đợi trưa giờ, giờ dơn ko được tức ghê... hixhix

Asutaka

ủa, sao cái đèn của phím màu xanh ko lên nhỉ, chỉ có 2 phím trắng đó thui, hay là dt em die rùi a bảo?
- các patch cũng ko tự bật sau khi flash nữa

daugiang1987

ủa, sao cái đèn của phím màu xanh ko lên nhỉ, chỉ có 2 phím trắng đó thui, hay là dt em die rùi a bảo?
- các patch cũng ko tự bật sau khi flash nữa

Ko phải đâu anh mod tắt luôn cả 3 đèn mà chỉ đèn đó đc còn 2 đèn còn lại chưa tắt được