• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

khoa1989

mình đang dùng bản up ngày 3/10 thấy chạy cũng được.nhưng sao hs chỉ có mỗi của c6 thôi nhỉ.chẳng hiểu sao cài x-plore 1.51 vào rồi.khi vào x-plore chậm thế ko biết.ai bị lỗi như vậy chưa

kid1502

muốn đổi font bác nên dùng fontrouter cho an toàn mà lại tiện lợi nữa
mình dùng phần mềm đó mà. đổi xong chừng 10s là máy khởi động lại liên tục à. chắc xung đột pm rồi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 45 minutes:

cho mình xin cái game đua xe trong FW 3.10 dc ko bạn

Chỉnh sửa cuối:

samhau89

Các bác cứ để bác Bảo test cho that kỹ rồi từ từ up lên...như vậy mới ít phát sinh lỗi chứ...=.=":p

daugiang1987

Chỉnh sửa cuối:

optsfire

riêng mình đang nhớ 5530 v31 quá.giờ sao không còn ai cook v31 nữa ta? nhớ vodafone tiện lợi ghê.nhưng đành chạy theo xu thế vậy.khi nào có v31 lại thì trở lại mái nhà xưa không bon chen nữa hehe:(

Asutaka

Link của nó là đây nguyên bộ có thể anh em nào up trước xem vì sáng nay mình đang bận chiều mới test và làm hoàn chĩnh nó được:

VẨN ĐANG BỊ LỔI KHÔNG KHỠI ĐỘNG LÊN ĐƯỢC

mà sao cái fw đó chỉ có 6 file nhỉ ko file .spr ah.

daugiang1987

mà sao cái fw đó chỉ có 6 file nhỉ ko file .spr ah.

Chắc bộ đó binh24 sữa lại nên không cần thêm file mà anh đã thêm file vào nó vẩn không lên được đợi làm lại nếu chạy được thì up lên nhé

baydi

riêng mình đang nhớ 5530 v31 quá.giờ sao không còn ai cook v31 nữa ta? nhớ vodafone tiện lợi ghê.nhưng đành chạy theo xu thế vậy.khi nào có v31 lại thì trở lại mái nhà xưa không bon chen nữa hehe:(
Đúng vậy lâu lắm rồi

nam_tran2701

Chắc bộ đó binh24 sữa lại nên không cần thêm file mà anh đã thêm file vào nó vẩn không lên được đợi làm lại nếu chạy được thì up lên nhé

bác giang cứ fix từ từ cũng được, mình thấy 5800 cài vào còn lỗi nhiều lắm, đang xài bản c6 của bác thấy ok lắm.

daugiang1987

bác giang cứ fix từ từ cũng được, mình thấy 5800 cài vào còn lỗi nhiều lắm, đang xài bản c6 của bác thấy ok lắm.

Đúng rùi fix cã buổi mà lổi nhiều qua thật uổng công cho binh24 làm mà kết quả không như ý muốn đc. Thật ra vấn đề hao pin của C6 đều một phần do hiệu ứng cã muốn cho đẹp nhanh thì hao pin thôi được cái này mất cái kia phải biết chấp nhận thôi có gì tối sẽ up bản mới cho các bạn test

Asutaka

Đúng rùi fix cã buổi mà lổi nhiều qua thật uổng công cho binh24 làm mà kết quả không như ý muốn đc. Thật ra vấn đề hao pin của C6 đều một phần do hiệu ứng cã muốn cho đẹp nhanh thì hao pin thôi được cái này mất cái kia phải biết chấp nhận thôi có gì tối sẽ up bản mới cho các bạn test

uhm, vậy thì cứ tắt hiệu ứng đi cho lành, vậy a bảo có làm tiếp dự án n97 đó ko

nam_tran2701

mình nghĩ bác giang sẽ làm tiếp nhưng là c6, vì n97 lỗi nhiều quá để có 1 bản hoàn chỉnh rồi mod luôn cho tiện, chứ giờ mà xài nó lòi ra lổi là flash đi flash lại cháy máy luôn, bên 58 cài vào còn lỗi nhiều vậy mà, huống hồ bác binh24 không có 5530 để test nên bản đó mình nghĩ xài không ổn đâu. theo mình thấy thời gian để chuyển qua n97 không bằng làm tiếp c6, mình thấy mấy bản C6 của bác giang càng lúc càng hoàn thiện.

khoa1989

Đợi tí đi bạn đang test lại tí ram free khoảng 60m đấy

ngon nhỉ .anh giang ơi nhanh lên đi.em test cái bản c6 up hôm 03/10 sao lỗi không chơi được game đua xe.cái x-plore 1.51 vào.khi vào x-plore chậm như rùa ý..sao nhỉ