• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Nokia C6 Trên 5530 V11.0.029

varius

anh Bảo ơi cái "BẢN CFW GỐC 5530" có mod đươc menu 4x4 như c6 không vậy em kết mỗi cái đấy của c6 thôi .Đc thf anh hướng dẫn em với tks

daugiang1987

anh Bảo ơi cái "BẢN CFW GỐC 5530" có mod đươc menu 4x4 như c6 không vậy em kết mỗi cái đấy của c6 thôi .Đc thf anh hướng dẫn em với tks

Không được bạn ạ, Bản mới với menu mới hơn đang làm cho nó tự động offline cấu hình về đêm khi mình không sữ dụng máy trong thời gian dài và cấu hình tiết kiệm pin cao nhất đang test sẽ up sau vì còn một số chĩnh sữa

nam_tran2701

Thế SPB 5.0 chỉ dùng cho bản k gộp thôi hả bạn :-/...nhân tiện bạn cho cái review luôn đc k... mình cảm ơn :D

SPB 5 thì mình nghĩ trong dòng s60v5 này chỉ có thằng sámung là chơi được còn lại chắc chạy khong nổi đâu, đổi N8 thì được.

b0m_lx

em chơi game qua nhiều bàn rùi , giờ flas lại thấy tiếc . a chỉ e cách flas mà kô mất lever game đc kô

kimjaewon

a cho mình hỏi.. cái phần tin nhắn nó nằm ở đâu trên thẻ nhớ vậy, mình tính coppy ra de flash, format xong coppy vo lại, ai bik chỉ dùm mình với nha^^

viethan2

vô the nho ,chon sao luu >noi dug sao luu > tich vao o tin nhan>tuy chon>sao luu ngay. Khi do o o E co 1 forder an ten Backup. Khi can ban vo the nho phuc hoi lai la ok .sr vi post wa ddog nen ko go tv dc.

daugiang1987

Bạn nào đang dùng FW không gộp muốn có cái Swipe to unlock của C6 thì cài cái này vào nè:

lilandy99

SPB 5 thì mình nghĩ trong dòng s60v5 này chỉ có thằng sámung là chơi được còn lại chắc chạy khong nổi đâu, đổi N8 thì được.

ukm,e xem nó rồi, chạy trên android thấy đẹp qá, nhưng 3d này mà về 5530 thì k bík sao, thôi đành chờ đợi vậy

varius

anh Bảo ơi cái thư viện clip bị lỗi rồi xem xong clip nào mất luôn clip đấy ở thư viện.Mà em cài cái dayhand input thì cái thư viện ảnh nó hiện hết cả ảnh của bàn phím lên có cách nào sửa không ạ

viethan2

Up lên cho anh em test đi anh Bảo ơi....lâu nay ko có cái gì để vọc rùi, ngứa ngáy tay chân quá..

thepianist

Up lên cho anh em test đi anh Bảo ơi....lâu nay ko có cái gì để vọc rùi, ngứa ngáy tay chân quá..
^^ đúng là mình cũng đã có thói quen là 1 tuần cứ flash FW mới của a Bảo 2,3 lần
Bản lần này a Bảo muốn chắc chắn nên a tự test rùi mới up lên thì phải
Chưa bản nào phải đợi lâu như thế này(10 ngày rùi) ^^
Hứa hẹn nhiều hấp dẫn đáng để chờ đợi :)

optsfire

hình như trong diễn đàn mình có fw n97 chuyển qua 5800 rồi. nge nói cái đó tình trạng hao pin không còn. sao mình k chuyển n97 qua 5530 thay vì c6

kid1502

tai sao mình đổi font lại ko dc. bản ngày 3.10 đó. đổi font xong máy tự khởi động lại à

hoaibaocm

ko biết dạo này anh Bảo làm gì mà lâu quá ko thấy cái FW mơi nào,lần này đợi FW của anh lâu quá.hjx.hjx