• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

thanchetdepchaj2

bản mới fix pin ah bạn :-?

bản của bạn là fix lại của LTV bản fix pin ah bạn:-? nhưng của bạn .crdownload lâu quá
@ dữ liệu ovi map 0.36 offline ai bít cài thế nào hok ah :-?
bản mình up trên đó là bản update 28/3.mình up lên mediafire mà khó download là sao hả bạn.tải về và flash thôi

ganang1234

hi.ma cái theme WP7 cài xong r sao k đc hả a?hay phải reset máy lại vậy?
sao lại k được,bt mà

ai có hình nền như trong ảnh kia cho mình xin với nào ;;)

bác nào có cái hình nền đen trắng như trên hình cho mình xin với ^^
hàng của các bác đây^^:
6a397976db8d645d4d6ab7127e09aa3d_42714074.n8nokiawallpapers16.jpg

quyvuong888

pin bản này mai mình sẽ trải nghiệm. Mình mua cục 1700Mha chơi nhiều, chát chít nhiều dùng bản ''Pin vô đối'' đc 1 ngày. Để xem bản này tnào :D

à à...Bác Vũ cho e xin mod belle của bản này với ;;)

whitesmile

Ofw làm cho ae vui thôi,chứ đang xài quen Cfw mà trở về Ofw cứ làm sao ấy,1 cảm giác thật khó tả:))

e muốn dùng OFW để đổi gió thôi mà. :D
e kết cái bàn phím nhắn tin của bản này. cho e link down với :D

demngoclan

vậy là ganang1234 đã cho ra bản ofw cho 5530. a Vu có thể fix cho ae 523x bản đó bản đó được không a.trước giờ e cũng chư sử dụng qua bản ofw nên cũng không biết nó HOT không.:D

Luu_Tan_Vu

vậy là ganang1234 đã cho ra bản ofw cho 5530. a Vu có thể fix cho ae 523x bản đó bản đó được không a.trước giờ e cũng chư sử dụng qua bản ofw nên cũng không biết nó HOT không.:D
ofw k fix như cfw nha bạn. fw gốc mình cũng làm 1 bản rồi còn gì. k thì qua daily tìm blaze2 đó

ittimeforgame

Có cách nào xóa cái game mặc định trong CFW ko mấy bác. Rof2 hết chỗ trống rồi ko mod cái java runtime 2. được :((

ken1989

cứu với, mình để auto các patch c2z, mình bật c2z lên, giờ máy cứ mở lên rùi tắt rùi lại mở lên rồi tắt, máy mình là 5230

lovesuzerain

cứu với, mình để auto các patch c2z, mình bật c2z lên, giờ máy cứ mở lên rùi tắt rùi lại mở lên rồi tắt, máy mình là 5230

mình cũng bị thế này.mình dùng 5233.k bit tại sao nữa a vũ ơi :((