• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

whitesmile

e dùng 5230 phát hiện 2 lỗi sau
1 là khi vào Cài Đặt --> Chủ đề thì bị out ra mục Cài Đặt
2 là lỗi nhắn tin khi viết tiếng việt có dấu hay bị nhảy dấu
fix dùm e với :d

ganang1234

e dùng 5230 phát hiện 2 lỗi sau
1 là khi vào Cài Đặt --> Chủ đề thì bị out ra mục Cài Đặt
2 là lỗi nhắn tin khi viết tiếng việt có dấu hay bị nhảy dấu
fix dùm e với :d
trước khi comment bạn nên chịu khó đọc các bài trước 1 tý đã nhá,a Vũ đã bảo phải cài 2 theme thì mới vào chủ đề,còn nhảy dấu là do mod nt nhah,cái này ko bik đã bao nhiêu lần nhắc đến chả lẽ bạn k bik@@

ngocthuan92

trước khi comment bạn nên chịu khó đọc các bài trước 1 tý đã nhá,a Vũ đã bảo phải cài 2 theme thì mới vào chủ đề,còn nhảy dấu là do mod nt nhah,cái này ko bik đã bao nhiêu lần nhắc đến chả lẽ bạn k bik@@

uhm...đó đâu phải là lỗi đâu...cho mình cái mod nt bình thường đc k

pchoan

ai có mod đua xe trong cfw này không share mình với.đang muốn xoá đi

haichin

cái đèn pin trong bản này tên phần mềm của nó là gì nhỉ? mình 5230 ko có flash nên muốn xóa nó đi mà ko biết làm thế nào. ai biết thì chỉ mình với.

whitesmile

bạn chỉ mình cách bỏ mod nhắn tin nhanh với.

lovesuzerain

Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-559\
No ini files found...
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: NONE
PPM Flash file: NONE
CNT Flash file: NONE
APE Variant file: NONE
anh ơi lỗi này là lỗi gì vậy???ai bít giúp e lun nhé.tks

ngoctraiden15

Bạn ui mình mún xóa một số ứng dụng mà hok tài nào mở được fw, hi bạn dùng pm nào để chỉnh sửa vậy? mình dùng 5530 mún xóa mấy kai JbakTask, iONBatterytimer, EcoCharger ,Bestscreensnap với cả memcheck ùi thay tap to unlock bằng Swipe To Unlock mà hok tài nào làm được. hix

minhthang772

Bạn ui mình mún xóa một số ứng dụng mà hok tài nào mở được fw, hi bạn dùng pm nào để chỉnh sửa vậy? mình dùng 5530 mún xóa mấy kai JbakTask, iONBatterytimer, EcoCharger ,Bestscreensnap với cả memcheck ùi thay tap to unlock bằng Swipe To Unlock mà hok tài nào làm được. hix

dễ mà bạn gái, dùng NokiaFirmwareEditor, rồi Search tên rồi xoá thôi