• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

pchoan

bản của bạn .crdownload khó down quá hix ~X( mà bản của bạn là fix từ bản LTV mới hay cũ :-?mình flash bản 5230 mới của LTV bị lỗi thanh mediabar hok dùng đc hok bít tại sao ~X(
dù sao cũng thank !

mình cũng bị như bạn nhưng chỉ có ở bản mới 5230 của LTV thôi lúc khởi động báo lỗi j đó và hok thể *#7370# nó cũng hok cho ~X(
@ ai cài đc bản đồ offline hok nhỉ
mình cũng flash bản của ltv mà không bị lỗi giống bạn

thanchetdepchaj2

bản của bạn .crdownload khó down quá hix ~X( mà bản của bạn là fix từ bản LTV mới hay cũ :-?mình flash bản 5230 mới của LTV bị lỗi thanh mediabar hok dùng đc hok bít tại sao ~X(
dù sao cũng thank !

mình cũng bị như bạn nhưng chỉ có ở bản mới 5230 của LTV thôi lúc khởi động báo lỗi j đó và hok thể *#7370# nó cũng hok cho ~X(
@ ai cài đc bản đồ offline hok nhỉ
bản mới update đó.flash thử đi rồi xem có cái gì không vừa ý thì coment lại

Lori_hd

bác nào có cái hình nền đen trắng như trên hình cho mình xin với ^^

demngoclan

không ý mình hỏi là fw chạy có lỗi không.bản cũ do up nhiều ứng dụng sao ấy, nên mình thấy nặng nề wa

whitesmile

đã flash xong. cảm nhận đầu tiên là khá mượt. đang vọc tiếp. hi vọng bản OFW còn ngon nữa vì e ham hố OFW lắm :D

lovesuzerain

bạn nào đã up bản 5233 cap nhật ngày 28/3 cho mình xin ý kiến với

MÌNH MỚI CHẠY BẢN MỚI.MỚI FLASH THÌ THẤY CÓ LỖI GÌ LÚC BẬT NGUỒN Ý XONG GIỜ THẤY ỔN R.CÒN PIN THÌ MÌNH CHƯA RÕ.CHẠY MƯỢT ĐẤY

ganang1234

đã flash xong. cảm nhận đầu tiên là khá mượt. đang vọc tiếp. hi vọng bản OFW còn ngon nữa vì e ham hố OFW lắm :D
Ofw làm cho ae vui thôi,chứ đang xài quen Cfw mà trở về Ofw cứ làm sao ấy,1 cảm giác thật khó tả:))

quyvuong888

dùng CFW mượt và đẹp hơn ƠFW chứ bạn. Trước mình toàn dùng OFW, để memcheck ra ngoài thỉnh thoảng chọt 1 cái, nhưng từ lâu rồi dùng CFW cũng đỡ hơn rồi. RAM trung bình >= 45mb là đc. Cao quá cũng có làm gì hết đâu :D

lovesuzerain

dùng CFW mượt và đẹp hơn ƠFW chứ bạn. Trước mình toàn dùng OFW, để memcheck ra ngoài thỉnh thoảng chọt 1 cái, nhưng từ lâu rồi dùng CFW cũng đỡ hơn rồi. RAM trung bình >= 45mb là đc. Cao quá cũng có làm gì hết đâu :D

A GANANG ƠI.BẢN N5233 MỚI CÓ MOD PIN KO?

quyvuong888

A GANANG ƠI.BẢN N5233 MỚI CÓ MOD PIN KO?

mod pin của a Vũ đấy. Còn dùng đc bao lâu thì tùy người dùng