• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

masda

Tưởng tên Sieuvip2.v20 ko bung được chứ.ko biết bản này icon belle full chưa nhỉ. đang edit lại 1 số chỗ, cá nhân hóa tí :D

Chỉnh sửa cuối:

0902123007

tí up bản 5230 sửa lại 1 tí : xoá jback taskman,đèn pin,memcheck,WLAN,ion B,best screen,eco, thay effects = bong bóng trong bản CFW VN-05,fix chụp ảnh, quay phim = phím cảm ứng.cũng chả thấy lỗi gì mà fix cả ;))
mình flsh bản 5230 của LTV thấy hok có dùng đc nút mediabar bạn ah bạn fix đc cái bàn phím miniquety hok bạn

ganang1234

Cho nói ngoài lề chút, ai có mod khóa bằng cảm biến khoảng cách (mod các bản CFW của a Bảo) cho mình xin với. Mình bỏ vào CFW nào để flash. Xin cảm ơn !
bạn lấy thư mục 10282BC4 của a Bảo cop sang bản này là ok,nhớ xoá thư mục đó trong bản này trước rùi mới cho vào.

Một CFW tuyệt vời, tuy nhiên vẫn còn vài chi tiết nhỏ cần phải chỉnh sửa để hoàn thiện hơn nữa.
Cám ơn bạn đã nỗ lực vì cộng đồng PDAVIET.NET

PS: Nghe nhạc trên CFW này quả là "danh bất hư truyền", nghe bằng MX470 hay hơn bình thường.

Không bik còn chi tiết nhỏ nào để sửa hả bạn;;)

chủ thớt ch0 m xin m0d belle của bản này với. Thanks!
Mod belle của nhockfc mà: http://www.pdaviet.net/showthread.php?161348-Share-Mod-Navigation-bar-Belle-on-CFWc6-n97
bản 5230 không chụp ảnh và quay phim bằng phím cảm ứng được,bất tiện khá lớn đối với mình:(
bạn thử cho mod fix cảm ứng của nhockfc cho 523x này vào nha: http://www.mediafire.com/?v1v1e45m47ho1bl

mọi người cho mình xin cái Python 1.9.7 để đưa vào Rof với mình cài Python 1.9.7 vào mà nó cứ báo "lổi cập nhật" mình không biết xóa mấy cái tàn dư ntn giúp mình với
bản này mình cook Python vào rồi bạn cài thêm làm j:))

maskshot

Member
5230 sửa lại 1 tí : xoá jback taskman,đèn pin,memcheck,WLAN,ion B,best screen,eco, thay effects = bong bóng trong bản CFW VN-05,fix chụp ảnh, quay phim = phím cảm ứng.cũng chả thấy lỗi gì mà fix cả ;))
http://www.mediafire.com/download.php?9dwjox5rcpchbm3

b fix cho 5233 những lỗi ý...đc k....nhưng k cần cài effects đâu... thêm killlme Vh giúp mình...đc k....mình k bít làm....mong b fix giúp mình....fix luôn lỗi k chụp ảnh quay phim = phím cứng đc...giúp minh luôn nhé....

Chỉnh sửa cuối:

maskshot

Member
a ơi....5233 k dùng đc phím cứng để chụp ảnh đc quay phim...khi chụp thỳ reset máy luôn...a fix lại đi nhé

NHANHAO84

Bác chủ thớt hay các bác dùm chỉ cách thay icon của MENU trong mod belle k? Chỉ giúp với!!

trankienthuc

của FW là python 1.45 mình cần python 1.9.7 tại vì cái phần mềm SmartTouch chạy đc nhờ Python 1.9.7 mình thử chạy trên PY 1.4.5 rồi mà không chạy được.
với lại cái Ovimap mình cài mới vô thì nó báo Lổi cập nhật. ai chỉ giúp mình với. cái Google map nó không có cái đọc chỉ đường.
thannk

chitieu

a ơi....5233 k dùng đc phím cứng để chụp ảnh đc quay phim...khi chụp thỳ reset máy luôn...a fix lại đi nhé

sao máy mình không bị lỗi như bạn nói nhỉ, mình dùng 5233 chụp bằng phím cứng vẫn bình thường, ngon ơ :-?

lovesuzerain

a ganang ơi,sao cfw này pin nhanh hết v.chưa dùng đc 1 ngày đã hết pin r là sao.e mỗi nt thui mà :-ss máy e la n5233

pchoan

a ganang ơi,sao cfw này pin nhanh hết v.chưa dùng đc 1 ngày đã hết pin r là sao.e mỗi nt thui mà :-ss máy e la n5233

thế thì bạn nên xem lại pin của mình thế nào hoặc bạn chạy quá nhiều ứng dụng ẩn.bản này dùng bt nghe gọi nt thì cũng phải được gần 3 ngày

trankienthuc

ai giúp mình khắc phục cái "lổi cập nhật" khi cài Ovimap với. hướng dẫn mình xóa mấy cái file còn sót lại của Ovimap với. mình thử nhưng toàn bị lỗi không âh

thanchetdepchaj2

b fix cho 5233 những lỗi ý...đc k....nhưng k cần cài effects đâu... thêm killlme Vh giúp mình...đc k....mình k bít làm....mong b fix giúp mình....fix luôn lỗi k chụp ảnh quay phim = phím cứng đc...giúp minh luôn nhé....
5233 bạn port sang đi.mình đang fix cái theme bận quá.thông cảm nha

0902123007

5230 sửa lại 1 tí : xoá jback taskman,đèn pin,memcheck,WLAN,ion B,best screen,eco, thay effects = bong bóng trong bản CFW VN-05,fix chụp ảnh, quay phim = phím cảm ứng.cũng chả thấy lỗi gì mà fix cả ;))
http://www.mediafire.com/download.php?9dwjox5rcpchbm3
bản của bạn .crdownload khó down quá hix ~X( mà bản của bạn là fix từ bản LTV mới hay cũ :-?mình flash bản 5230 mới của LTV bị lỗi thanh mediabar hok dùng đc hok bít tại sao ~X(
dù sao cũng thank !
mà flash bản này lúc bật nguồn toàn hiện lên lỗi gì thui :-ss
mình cũng bị như bạn nhưng chỉ có ở bản mới 5230 của LTV thôi lúc khởi động báo lỗi j đó và hok thể *#7370# nó cũng hok cho ~X(
@ ai cài đc bản đồ offline hok nhỉ