• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

haichin

Bản này ko còn Ovimap nhỉ. em cài vào cũng lỗi cập nhật, ai cho e xin cái Ovi của nó để em xóa hết đi với

pchoan

Cho mình hỏi chút.có thể cook font belle và effect vào core đc Không mấy bạn?thanks

maskshot

Member
trước khi comment bạn nên chịu khó đọc các bài trước 1 tý đã nhá,a Vũ đã bảo phải cài 2 theme thì mới vào chủ đề,còn nhảy dấu là do mod nt nhah,cái này ko bik đã bao nhiêu lần nhắc đến chả lẽ bạn k bik@@

b cần cài theme 1theme trước vì bản CFW A vu mới post thỳ theme có trong rofs2 chứ k có trong trong chủ đề muốn vào đc chủ đề b cần cài 1 theme trước...

Cho mình hỏi chút.có thể cook font belle và effect vào core đc Không mấy bạn?thanks

mình nghĩ là k...thấy tất cả đều cho vào rofs2...

Last edited by a moderator:

onehithp

mình đang dùng test bản ofw 5530xm của bạn. cách jaf 2 bản này cũng như nhau hả bạn. core va rof mình ko hiểu rõ lắm???

ngoisaoleloi88

lỗi khởi động lại ông ơi. cứ chọn "khoi dong lai dien thoai" la chờ lòi mắt ra mà vẫn chưa được.

kulboy_vn

e lạy các a đọc kỹ hd trc khi sd hộ cái? Tôi fl bản of a vũ rồi có sao đâu mong các a đừng có cm kêu này kêu lọ nữa đọc kỹ hd fl rồi fl cho đúng bước

lovesuzerain

e lạy các a đọc kỹ hd trc khi sd hộ cái? Tôi fl bản of a vũ rồi có sao đâu mong các a đừng có cm kêu này kêu lọ nữa đọc kỹ hd fl rồi fl cho đúng bước

gửi tớ cái hd xem có giống như tớ làm ko???tớ mới vào nghề hix

optsfire

Anh Bảo đi rồi 5530 im một thời gian nay lại nhộn nhiệp lại.mình cũng đang chờ bản ofw. cám ơn bạn.

ngoctraiden15

bản cho 5530 là bản update đúng ko bạn? bạn kon giữ bản đầu tiên hok vậy? hix sao mình ko vào được web và camera nhỉ?

ganang1234

sao có việc bỏ vài phút ra đọc hướng dẫn mà 1 số bạn cũng lừơi là sao nhỉ? Chỉ chăm chăm down về rùi jaf,khj xảy ra lỗi lại kêu trời lên@@ ai k có time thì ít ra cũng nên đọc #1 còn k nên đọc các comment là sẽ tìm dc câu trả lời. Thanks mọi người!!!

buihoa88

làm bản OFW đi chủ thớt

lúc trước có dùng mấy bản của vurain, pin thì lâu nhưng camera có vấn đề, quay video thì xem bị giật liên tục , bản nào cũng thế , ko biết bác ấy có cách khắc phục chưa