• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

0902123007

mình có rồi cảm ơn bạn nhưng mình muốn hỏi bản 5230 mới có cần cho mod đoá vào hok y' muh

thanchetdepchaj2

5230 còn 1 số cái như là chưa xóa WLAN, ứng dụng đèn pin thì không xài đc do không có flash,thoát nhạc ra menu,không chụp đc phím cảm ứng.vừa mới flash xong nên mới test đc vậy thôi :D ae cho ý kiến
PS : chủ thớt cho xin cái đường dẫn xoá cái đèn pin vs jback taskman

Chỉnh sửa cuối:

maskshot

Member
5230 còn 1 số cái như là chưa xóa WLAN, ứng dụng đèn pin thì không xài đc do không có flash,thoát nhạc ra menu,không chụp đc phím cảm ứng.vừa mới flash xong nên mới test đc vậy thôi :D ae cho ý kiến
PS : chủ thớt cho xin cái đường dẫn xoá cái đèn pin vs jback taskman

b làm giúp mình cho 5233 đc k...

LoiPT

máy mình không cài được sisware, toàn bào lỗi key.bạn có đường dẫn chỉ mình cái
CFW đã hack thì cài thoải mái, bạn tìm sisware khác cài là Ok, bản đó đã sign riêng cho máy khác rồi thì phải

pchoan

mình mới flash lúc chiều.mini quety dùng tốt mà
mini qwenty viết chữ thì được nhưng mà viết xong rồi thì không có nút ok.còn 1 lỗi nữa là không dùng được phím cảm ứng để chụp ảnh hoặc quay phim được

Chỉnh sửa cuối:

thanchetdepchaj2

mini qwenty viết chữ thì được nhưng mà viết xong rồi thì không có nút ok.còn 1 lỗi nữa là không dùng được phím cảm ứng để chụp ảnh hoặc quay phim được
ừhm,nút oke hơi thiếu, không chụp hình được thì sang topic mod belle của nhockfc lấy file fix về bỏ vào rofs2

thanchetdepchaj2

mấy lỗi đó do port chắc a Vũ fix xót,chứ bản 5530 k hề có lỗi nào cả^^
thì có phải lỗi đâu bạn.ví dụ cái đèn bin kia chi máy có flash mới dùng đc.523x không flash nên thừa thôi.xóa đi là đc
àh nó có phải bright night không bạn

quyvuong888

tớ thấy RAM bản này k ổn cho lắm...RAM thấp, thoát app k trả lại RAM ngay...mãi sau mới trả lại 1 iý :(