• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

kenluz

mấy bạn cho mình hỏi chút.Mình định thay font hỗ trợ tiếng tàu của shentran liệu thay vào có lỗi không,mình hỏi trước cho chắc chứ cũng ngại flash nhiều.từ hôm qua đến giờ mình flash cũng chục lần rùi.à bạn nào có mod xoá nhắn tin nhanh share cho mình với
bạn thay font thì font đó fải hỗ trợ ký tự Belle ko thỳ bạn thay font là bị lỗi ký tự belle ngay

kenluz

ừk cái này là MOD Belle của nhockfc mà thay font nhockfc thì ko thành vấn đề hjhj

thuyna

kết luận cuối cùng là bản này đẹp nhưng mà hao pin lắm bác nào mà nghe gọi nhiều thi nên mang theo sạc vì thời gian chờ khá ngắn,qua đêm là sẽ biến mất 18% pin ( ban đầu là sạc full)

Luu_Tan_Vu

kết luận cuối cùng là bản này đẹp nhưng mà hao pin lắm bác nào mà nghe gọi nhiều thi nên mang theo sạc vì thời gian chờ khá ngắn,qua đêm là sẽ biến mất 18% pin ( ban đầu là sạc full)

bạn xài 523x đúng k. nếu vậy mình sẽ fix pin lại

jack_hunter97

ừk cái này là MOD Belle của nhockfc mà thay font nhockfc thì ko thành vấn đề hjhj
em nghe nói font nhokfc đó bị lỗi dấu nháy gì đó , không biết có ảnh hưởng gì không ? Em có thay thử vài lần toàn dje , hôm nay đọc kĩ thì thấy phải dùng mod bell tính làm lại nhưng chưa hiểu lỗi dấu nháy là gì cả ?

monkey_nami

bạn xài 523x đúng k. nếu vậy mình sẽ fix pin lại
A fix lại pin đi! e cũng thấy nhanh hết pin hơn bản 2012.
Làm 1 bản cho 5230 a nha! fix lại cái hiển thị phím bị hoán đổi vị trí ở tin nhắn nữa nha a! :x
Bác nào cho e xin cái mod gốc hiển thị sóng của 5230 đc ko ạ.bản này chữ E với 3,5G khi sử dụng kết nối nhòm hơi xấu :p

guhs

mình thấy bản này nói chung là đẹp, nhưng sao mình flash xong không thấy có ứng dụng note (ghi chú) đâu, mình dùng 5230

Luu_Tan_Vu

đang thương lượng để lấy lại con 5233 nếu được sẽ tung hoành như xưa nhưng giờ thêm cả android và belle nữa

kenluz

ừk MOD belle là vậy nếu bỏ vô bấm nhắn tin có dấu nhanh sẽ bị lỗi dấu nháy ngay, biện pháp bạn RS lại máy là nó sẽ hết ^^

voanhkuoc

ganang1234 ơi mình cài font chứ khác vào máy bằng Font Router thì mấy cái biểu tượng belle menu đó nó bị thay đổi thành hình quái gì ý
Mình nhìn qua không thích cái font chữ của bản cfw này

pchoan

ganang1234 ơi mình cài font chứ khác vào máy bằng Font Router thì mấy cái biểu tượng belle menu đó nó bị thay đổi thành hình quái gì ý
Mình nhìn qua không thích cái font chữ của bản cfw này

dùng font của nhockfc ấy bạn nhưng mà các kí tự belle sẽ thay đổi chút

kenluz

tại cách ký tự belle trên bản này là nhữg icon mới mà font của nhockcf là icon củ nên sẽ thay đỗi thui

maskshot

Member
a ơi... nhìu khi tin nhắn ms đến mà sao ấn vào hiển thị máy đơ phải tắt màn hình đi...bật nên lại bt là sao a...e gặp rất nhìu lỗi ý...

khoa1989

quảng cáo rầm rộ quá không biết dùng có ngon không.
ah cái kiểu thay đổi kiếu menu giờ mới thấy có người post bài của mính có lâu rồi mà không ai để ý nhỉ,cái này hay nè

deconleonui

bạn ơi , mọi lần mình jà ko sao nhưng lần này lại bị lỗi . mình làm đến phần nhấn nút nguồn rồi , đang nhấn đc 2 cái thì jaf nó tự dưng ao luôn
giúp mình với :((

khoa1989

bạn ơi , mọi lần mình jà ko sao nhưng lần này lại bị lỗi . mình làm đến phần nhấn nút nguồn rồi , đang nhấn đc 2 cái thì jaf nó tự dưng ao luôn
giúp mình với :((
pm yahoo tinhban_songmai_2006
mình giúp