• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

demngoclan

bị lỗi khi chuyển sang bàn phím qwerty, không có nút enter và không có nút chuyển lại bàn phín chữ và số,cho chạy ẩn trỏ lại mời có nút để trở lại bàn phím chữ và số.nhưng vẫn không có nút enter. có pro nào giúp em với.:-/
em đang sử dụng bản edit của a Vu.

Chỉnh sửa cuối:

namhbnam

sao lại dùng google map thay cho ovi map thế nhỉ. giờ cài ovimap toàn báo cài đặt đã có, còn vứt vào rof2 thì lại không đủ chỗ, hix sao giờ

pchoan

bị lỗi khi chuyển sang bàn phím qwerty, không có nút enter và không có nút chuyển lại bàn phín chữ và số,cho chạy ẩn trỏ lại mời có nút để trở lại bàn phím chữ và số.nhưng vẫn không có nút enter. có pro nào giúp em với.:-/
em đang sử dụng bản edit của a Vu.

bạn dùng cho máy nào?mình dùng 5230 không bị lỗi đấy

demngoclan

bạn thử rs máy xem.hôm qua sau khi flash máy xong mình cũng thấy 1 số lỗi nhưng rs máy xong thì ok rồi.giờ máy chạy ngon đang thử pin xem thế nào thôi

mình làm rùi.mình làm cả lệnh *#7370# lum.không biết mình dùnh Mod đổi chỗ phím OK và phím Chuyển bàn phím có ảnh hưởng phụ không biết.:D

pchoan

mình làm rùi.mình làm cả lệnh *#7370# lum.không biết mình dùnh Mod đổi chỗ phím OK và phím Chuyển bàn phím có ảnh hưởng phụ không biết.:D

mình cũng dùng mod đấy mà không sao vẫn bt

rastar

Banned
Pin dùng được bao nhiêu ngày vậy bác, đang chán vụ pin dùng được có hơn 1 ngày đây :-?
(Pin zin, mới 100%)

pchoan

Pin dùng được bao nhiêu ngày vậy bác, đang chán vụ pin dùng được có hơn 1 ngày đây :-?
(Pin zin, mới 100%)

chắc bạn vọc nhiều quá mới thế,mình dùng bt được 3 ngày đấy:D

rastar

Banned
Em post tình hình của em cho bác xem nè

Dạo này sao máy mình mau hết pin quá không biết. Qua 1 tuần xem xét thì thấy nguyên nhân được xác định 100% là do apps chạy ngầm vì
-máy mình mới thay pin mới
-up CFW của bác thanhtungHT, chưa cài apps thì dùng được 3-4 ngày, cài bộ apps này vô thì hơn 1 ngày là tèo
Dùng Killme, ramblow, manager 3.0 xóa hết ứng dụng thì vẫn vậy, để tối tới sáng là sụt mất 3 vạch.
Trình độ mình chỉ đến đây thôi, còn lại nhờ mấy bác giúp giùm vậy

Hình bộ apps của mình

Killme

Mong rằng anh em giúp được mình

thaind9x93

Hệ thống âm thanh Hifi cực đỉnh từ bản CFW hoàn thiện của anhtamHCM (Nghe thử phát là phê lòi ) Nhớ là phải chọn trong Equalizer cái Chế độ có 1 loạt ngôi sao mà có 2 ngôi sao trong ngoặc -->cho mình xin mod này

kimthienlinh

fix dùm tai nghe bluetooth hoặc cho mình xin mod fix với...bản này ram cao thật.mình xài mykeylock mà 58mb