• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

cuti2105

vừa flash xog nhah vãi...ngon.nhưg vẫn bị lỗi do mod nhắn tin nhah hay sao ý...đag dùg ngon và tìm lỗi tiếp :D chưa biết nó hết pin nhanh như tnao nữa T__T pin bị chai qá rồi

monkey_nami

có bác nào bị lỗi giống e ko? dùng 5230 bản này mà ở màn hình khóa "tap to unlock" e ko thấy hiển thị báo có cuộc gọi nhỡ (ko phải là cái notification đâu ạ).

cuti2105

có bác nào bị lỗi giống e ko? dùng 5230 bản này mà ở màn hình khóa "tap to unlock" e ko thấy hiển thị báo có cuộc gọi nhỡ (ko phải là cái notification đâu ạ).

chuẩn rồi đấy bác ạ...hìh như bản tap to unlock nào cũg bị vậy thì p?

nicky205

vẫn chờ bản OFW rồi mới flash, bữa giờ chỉ cần pin lâu, nghe gọi tốt, và ổn định. điện thoại thì vậy là ok. nếu nhu cầu cao hơn thì lên máy tính ngồi :))

thecong260282

chưa thấy bản fix của vũ cho pin nhỉ , ban này thấy hay vạ đẹp thật, mỗi tội pin nhanh hết quá, nhanh fix dùm anh em Vũ nhé, tiện thể fix luôn phim ok o muc tin nhắn nữa, để tít ở tren cùng góc trái thế khó nhấn vào quán , thank trước.

kenluz

tapto bị lỗi bạn bung ra rùi cài cái tapto khác vào, mình nghĩ bản này xài tapto của binh24 nên bị thế bung ra rùi fix lại tapto là oke àk

ranhomang11

B ganang1234 ơi, nếu mà b làm lại được bản OFW thì b làm lại nha.mong là sẽ được sử dụng thử.:D

langtu069

Có cái them nào bớt đẹp hơn không ? Nhìn khủng quá :) Chắc vài bữa phải trở lại làm flash-er quá :)

P/s: Mà bản này có hiệu ứng hoa lá cành zì đó đó không bác ? Cực dị ứng mấy cái đó luôn ấy :)

barracuda

lâu lắm ko vào 4rum :D cái MiniCMD mới mới này ứng dụng thực tiễn ntn ,mình đọc thấy bảo can thiệp sâu nhưng vẫn chưa hình dung ra nó ntn :-??

maskshot

Member
Sao mình cứ bật C2Z lên là nó rs lại máy vậy:((

b bật lại máy...nếu k đc..thỳ tháo thẻ nhớ...xong lắp lại vào x-plore...vào patches ...xóa hết tất cả để lại...install Server RP+.rmp và Open4All RP+ .rmp... b tạo c2z b có thể qa đây để tìm hiểu http://hackphone.us/vi/news/Symbian-OS/C2Z-Maker-Tao-c2z-patch-cho-dien-thoai-Symbian-233/ làm xong thỳ b vào ROMpatches bật c2z và vào cài đặt chủ đề và bật hiệu ứng là ...ok... chúc b thành công...

pchoan

ai biết làm thế nào để cho nhắn tin lại bt không,mình nhắn tin chậm thành ra không kịp.mà có phải mod nhắn tin nhanh này có lỗi nháy nháy phải không?

maskshot

Member
ai biết làm thế nào để cho nhắn tin lại bt không,mình nhắn tin chậm thành ra không kịp.mà có phải mod nhắn tin nhanh này có lỗi nháy nháy phải không?

hình như có lỗi..mình vào tin nhắn nhìu khi đơ máy 1 lúc...ms vào đc...chủ topic có thể fix lại đc k nhỉ...