• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

voanhkuoc

Cho e hỏi chút bản
Bản cho 5233 có mod tin nhắn nhanh không hay là cho máy khác
Có thẻ mod thêm mod mạng 3.5G cho 5233 được không vậy

vitconke

Có bạn nào có Mod menu 3x4 big icon không?? mà có cách nào gỡ bỏ *menu* trong rofs2 không....

hoaiphiung

ai biết trình Chỉnh Sửa Ảnh tên gì cho e biết với..để e tách trong FW khác qua xài :((

p/s: RAM lúc nào cũng trên 42Mb, có mod tăng tốc nhắn tin mà chưa hề bị treo Like mạnh..

sonha91

cho mình hỏi

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Done!
sao lại thế,máy 5230 ko lên đc nguồn nữa

hoaiphiung

cho mình hỏi

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Done!

Cài Nokia PC suite bản mới, driver CAB, rồi thử lại y bạn! PIN phải trên 30% (để an Toàn nên cho máy nhận ra đt = nokia PC SUITE trước rồi mới tắt máy tiếng hành JAF)

ganang1234

cho mình hỏi

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Done!
bạn tháo pin ra,lắp vào bật nguồn mà dùng thôi;;)

luvpi

flash xong nhưng mà nó không tự cài được 1 vài ứng dụng như là iOn baterry với cả chụp ảnh màn hình còn lại mọi thứ bt :|

ganang1234

flash xong nhưng mà nó không tự cài được 1 vài ứng dụng như là iOn baterry với cả chụp ảnh màn hình còn lại mọi thứ bt :|
chắc qua máy khác bị thế,chứ bản 5530 vẫn cài được nha bạn^^ những cái đó cũng k quan trọng,có thể tự cài>:)

kenluz

tại mún cảm ứng mượt hơn hjz nên cook nó vô thì mượt nhưg lại bị lỗi :(

jack_hunter97

mình fl bản này thì thấy tốc đọ rất là tuyệt vời , ram tầm trung khoảng 60mb khi khời động , xài bình thường 55mb ,xài lâu hơn thì tầm 49mb là cùng , máy chạy nhanh mượt , pin khá ổn mà sao nghe nói cắm usb vô nó tự xóa mấy cái sys , system ,v.v nhưng em thấy nó đâu có xóa đâu :(( , em phài xóa + jaf lần nữa chà hìu sao , còn lại ok hết ( 5530) , tớc độ zô vô mạng thì chấc tùy nhà mạng thui , em mobi dạo này zô chậm rì hà , tốc độ toàn dưới 10kb/s T.T ( 2g nhá thường là 20kb/s có khi lên 30 kb/s lun á)

sonha91

mình fl bản này thì thấy tốc đọ rất là tuyệt vời , ram tầm trung khoảng 60mb khi khời động , xài bình thường 55mb ,xài lâu hơn thì tầm 49mb là cùng , máy chạy nhanh mượt , pin khá ổn mà sao nghe nói cắm usb vô nó tự xóa mấy cái sys , system ,v.v nhưng em thấy nó đâu có xóa đâu :(( , em phài xóa + jaf lần nữa chà hìu sao , còn lại ok hết ( 5530) , tớc độ zô vô mạng thì chấc tùy nhà mạng thui , em mobi dạo này zô chậm rì hà , tốc độ toàn dưới 10kb/s T.T ( 2g nhá thường là 20kb/s có khi lên 30 kb/s lun á)
ừ chắc chỗ m sóng yếu,mai ra chỗ khác xem

pchoan

mấy bạn cho mình hỏi chút.Mình định thay font hỗ trợ tiếng tàu của shentran liệu thay vào có lỗi không,mình hỏi trước cho chắc chứ cũng ngại flash nhiều.từ hôm qua đến giờ mình flash cũng chục lần rùi.à bạn nào có mod xoá nhắn tin nhanh share cho mình với