• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

Luu_Tan_Vu

sắp lên con one x nhưng vẫn giữ lại e này để nghịch cùng bác :)
android mình nghịch cũng chán. giờ dành tiềnle6n iphone 5. android chắc k. android k chạy theo nổi. cứ update hoài mà phải nâng cấp phần cứng với phân mảnh nhiều quá. khi nào nó ổn định thì tính tiếp

Luu_Tan_Vu

a xem cái lỗi...e cứ vào bất kỳ app nào cũng đơ 1 lúc mấy giây...tăt màn hình đi và lại mấy lần thỳ mới bt...

bản này a chỉ fix cam nên k rõ nó như thế nào, nếu k thì làm bản khác

maskshot

Member
bản này a chỉ fix cam nên k rõ nó như thế nào, nếu k thì làm bản khác

vâng a test lại bản này xem ... nếu a có thời gian thỳ a làm cho 523x 1 bản mới... a fix hết những lỗi đơn giản a nhé...e chờ bản mới của a...

Luu_Tan_Vu

vâng a test lại bản này xem ... nếu a có thời gian thỳ a làm cho 523x 1 bản mới... a fix hết những lỗi đơn giản a nhé...e chờ bản mới của a...
chắc mình sẽ fix từ bản 2012 của mình và thêm mod mới vô thôi

thaind9x93

android mình nghịch cũng chán. giờ dành tiềnle6n iphone 5. android chắc k. android k chạy theo nổi. cứ update hoài mà phải nâng cấp phần cứng với phân mảnh nhiều quá. khi nào nó ổn định thì tính tiếp
bác nói thế làm mình tụt cả hứng :(

Luu_Tan_Vu

bác nói thế làm mình tụt cả hứng :(
cái này thì chỉ là suy nghĩ của mình khi lượn qua 1 số dòng máy thôi. riêng mình thì ngưng android. còn ios nếu k thích bạn bán lại giá cũng cao hơn so với các máy khác, nó ít rớt giá, vả lại sòft cũng như mấy thứ khác tốt hơn android, sự lựa chọn là của bạn, giờ mình cũng chán android

LoiPT

chắc mình sẽ fix từ bản 2012 của mình và thêm mod mới vô thôi
lâu rồi chả cook chả xăm sẽ mod gì nữa, giạo này có gì mới anh ơi, có bản mới ak :)
ak chủ top ơi, bản nà công nghệ mới gì thế, nghe hot quá mà giò buồn ngủ màu chữ hoa mắt quá

Radium

Moderator
bạn gui cho mình font của nhoxkfc được không mình ga` tìm không ra

Bạn qua đây nè! www.pdaviet.net/showthread.php?161348-Share-Mod-Navigation-bar-Belle-on-CFWc6-n97&goto=newpost

Chỉnh sửa cuối:

pchoan

Bạn nào có mod qt 4.7.3 và pyton 1.45 như của chủ thớt không share mình với⡚

khoidautucla

ban oi ! cai ban cho 5233 loi phan nhan tin khi de ban phim qwerty toan man hinh voi ca vao web thi an may nut tuy chinh thoat ra ko duoc .cam on ban nhiu!