• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

maskshot

Member
nguyên bản của nó là thế,còn mod thì mất rùi mình k nhớ file j^^

sao e cài effects và mà đơ máy tự tắt máy đi bật lại liên tục... k dùng đc hiệu ứng ý à a.. a dùng mod nào để có màn hình nhắn tin nhứ ảnh ý...a share e vs... nhắn tin kiểu FW gốc ý...k quen và hơi khó...

demngoclan

mềnh cũng vừa cook cmd vào xong cũng k có thay đổi nhiều lắm'. Ưu điểm là cài apps nhah vô đối, và có thể can thiệp sâu hơn vào thư muc như private, sys, system mà k cần patrcher

sao mình không apply open4all mà mình cũng đâu vào được private..đâu bạn.

ganang1234

sao e cài effects và mà đơ máy tự tắt máy đi bật lại liên tục... k dùng đc hiệu ứng ý à a.. a dùng mod nào để có màn hình nhắn tin nhứ ảnh ý...a share e vs... nhắn tin kiểu FW gốc ý...k quen và hơi khó...
dùng bt nha e^^

sao mình không apply open4all mà mình cũng đâu vào được private..đâu bạn.

mình ko cho hiện mấy thư mục đó trên thẻ nhớ cho đỡ loạn,bạn dùng xplore vào bt nha

chitieu

sao em dùng bản này lại không sử dụng được spb weather nữa nhỉ, cứ refresh là y rằng lại "No data to show. Probably wrong data"

demngoclan

sao mình jaf xong toàn ở chế độ Setting test mode không ah. cứ phải tháo pin ra rùi gắn lại..có pro nào biết tại sao không giúp với.bất tiện wa.:D

demngoclan

không biết sao mình jaf xong khi tháo pin ra gán vào mở nguồn khởi động lần đầu tin nó báo lỗi gì đó, nhanh wa mình không để ý.không bít có ai bị vậy không

pchoan

không biết sao mình jaf xong khi tháo pin ra gán vào mở nguồn khởi động lần đầu tin nó báo lỗi gì đó, nhanh wa mình không để ý.không bít có ai bị vậy không

mình cũng bị như vậy nhưng mà không sao đâu kệ nó

chithang8xx

có core 51.6.002 cho 5230 ko chủ thớt,máy mình đang dùng core mới,flash core của chủ thớt vào die luôn,phải dùng mxkey mới flash lại đc

monkey_nami

các bác cho e hỏi e bị lỗi j mà flash đến cuối nó thông báo
"Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!"
E dùng 5230!