• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97v30 for 5530 & 523x công nghệ mới MiniCMD siêu vip!!!

pchoan

à mình nhầm 1 chỗ ứng dụng đã có như ionbatery,đèn pin,shazam,menu, đã có thanh mediabar sau khi rs máy.nhưng lại mắc 1 lỗi là khi xoay màn hình thì từ nền đen chuyển sang nền trắng cả menu lẫn màn hình chính.

ganang1234

à mình nhầm 1 chỗ ứng dụng đã có như ionbatery,đèn pin,shazam,menu, đã có thanh mediabar sau khi rs máy.nhưng lại mắc 1 lỗi là khi xoay màn hình thì từ nền đen chuyển sang nền trắng cả menu lẫn màn hình chính.
Lỗi này lạ nhỉ,mình chưa thấy bao giờ bạn thử reset hoặc Jaf lại xem^^

pchoan

có rất nhiều bạn xin nhưng do ổ cứng mình cháy lên ko còn mấy mod đó,bạn thông cảm nhé!:(

bạn có thể làm hộ mình 1 bản cho 5230 mà xoá các ứng dụng shazam,đèn bin,s_cleaner,jbaktaskman được không?

ganang1234

bạn có thể làm hộ mình 1 bản cho 5230 mà xoá các ứng dụng shazam,đèn bin,s_cleaner,jbaktaskman được không?
:)) toàn các ứng dụng cần thiết mà bạn lại xoá;;) để cũng chả sao mà bạn,bạn k thik thì dùng sisware bung các phần mềm đó ra rùi xoá thôi nhé.

pchoan

:)) toàn các ứng dụng cần thiết mà bạn lại xoá;;) để cũng chả sao mà bạn,bạn k thik thì dùng sisware bung các phần mềm đó ra rùi xoá thôi nhé.

hì mình biết là thế nhưng mà mình dùng một số phần mềm khác chức năng tương tự như thế quen rồi:(

n00bk8b

bác chủ thớt hay ai có thể giúp em sửa cái sms ko ạ

ở các cfw khác 2 cái chỗ em khoanh đỏ nó ngược nhau dùng quen rồi,ở bản này của bác ganang1234 lại về như cũ dùng ko quen toàn nhầm ak :-s

sonha91

bác chủ thớt hay ai có thể giúp em sửa cái sms ko ạ

ở các cfw khác 2 cái chỗ em khoanh đỏ nó ngược nhau dùng quen rồi,ở bản này của bác ganang1234 lại về như cũ dùng ko quen toàn nhầm ak :-s
ý kiến m cũng thế

ganang1234

her,bản gốc của mình ko thế bạn ah^^ cái đó bạn pm a Vũ thử xem,tại mấy mod đó mình mất hết rùi!

pchoan

uh mình cũng đồng ý kiến với mấy bạn,nhắn tin của bản này hơi bất tiện.