• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

chjckenboy_18

Ko được tán gái trên này à nha

:)):)):))
chủ top đang F.A =))

hjhdahjdo

cfw của 5233 chạy có còn loi nữa không mấy bác? cho em xin ý kiến với, thấy nhìu lỗi qá nên nản. hihi mà rất cám ơn chủ top đã nhiệt tình fix:p

congtutrensan_9x

cfw của 5233 chạy có còn loi nữa không mấy bác? cho em xin ý kiến với, thấy nhìu lỗi qá nên nản. hihi mà rất cám ơn chủ top đã nhiệt tình fix:p

hết lỗi rồi nhé. Đang làm topic hướng dẫn mà bùn ngủ quá.

Vanhoang123alo

Bác dùng cái này (nè),,,FIX mới nhất đấy,,bác dùng thêm menu gird để cho về 3*4 là OK :))

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

5530 hết lỗi chưa mấy bạn,mình jaf mà chưa có thời gian tìm hiểu,nên cho biết đánh giá về bản cho 5530 nha

manhjtuyen6

ae test 5233 thấy sao rồi?:-/

m bị mất cọng cáp nên chưa flash được (mặc dù đã tải về):))

m rất quan tâm đến PINRAM vì m đang dùng CFW Vietnamese05 của ThanhTung, pin dùng cơ bản dc khoảng hơn 3 ngày còn ram thì 49MB/121MB

ae cho m ý kiến nha, đang phân vân quá!:-?

cuối cùng là cảm ơn chủ top đã nhiệt tình với ae dùng S60V5!=D>

hellkul

ae test 5233 thấy sao rồi?:-/

m bị mất cọng cáp nên chưa flash được (mặc dù đã tải về):))

m rất quan tâm đến PINRAM vì m đang dùng CFW Vietnamese05 của ThanhTung, pin dùng cơ bản dc khoảng hơn 3 ngày còn ram thì 49MB/121MB

ae cho m ý kiến nha, đang phân vân quá!:-?

cuối cùng là cảm ơn chủ top đã nhiệt tình với ae dùng S60V5!=D>

mình fix bản trên r, ổn lắm, pin thì mình k nói, tại máy mình xài gần 2 năm r chưa thay pin :), ram thì ổn, mà ram cũng chỉ để cho có chạy dc nhìu app 1 lúc k thôi, ( hết ram k chạy dc nữa ), chủ yếu là cpu, mượt lắm, thử đi, mình thấy bản vietnamese gì đó cũng ra lâu r, bạn jar bản này đi, cài setup wp8, đẹp lắm :D

manhjtuyen6

mình fix bản trên r, ổn lắm, pin thì mình k nói, tại máy mình xài gần 2 năm r chưa thay pin :), ram thì ổn, mà ram cũng chỉ để cho có chạy dc nhìu app 1 lúc k thôi, ( hết ram k chạy dc nữa ), chủ yếu là cpu, mượt lắm, thử đi, mình thấy bản vietnamese gì đó cũng ra lâu r, bạn jar bản này đi, cài setup wp8, đẹp lắm :D

cảm ơn bạn đã cho ý kiến, nhưng phải đi mua cọng cáp đã :)) :)) rồi flash thử coi sao

yamaha1992

Bác này dùng pin mới gần 2 năm mà đã thay pin, mình dùng 3 năm rồi mà pin vẫn chạy đc 2 ngày :D

damhuytho

bác chủ thread có cái mod chuyển đổi giữa swipe to unlock và tap to unlock không cho em với. thanks!

zulolio_tyt

chủ topic cho mình hỏi cái. Mình flash xong rồi nhưng vào phần nghe nhạc bằng " Nghe nhạc Đỉnh Cao" và " Nghe âm thanh hoàn hảo " không được