• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

hellkul

um` anh biết rồi. vào yahoo đi anh gửi cho. xong em fix luôn.

Anh em 5800 chú ý . Phiên bản 11

+ QT full fix lỗi báo thiếu QT. Giờ vào ovi tải ứng dụng cần QT ngon lành :D
+ Python 1.45 litle
+ Fix một số lỗi tàn dư
+ Tối ưu hệ thống

thay cái tap 2 unlock khác là được hả anh?

demngoclan

mình cook bản fw 5800.trình duyệt wet mặc định bị lỗi, không thể bấn tuy chọn để thoát được.nên phải thoát ngang bằng phím cứng.mở cửa sổ mới thì đơ đơ sao ấy, nhấn 3 4 cái nó mới mở.mong bạn giúp.

congtutrensan_9x

mình cook bản fw 5800.trình duyệt wet mặc định bị lỗi, không thể bấn tuy chọn để thoát được.nên phải thoát ngang bằng phím cứng.mở cửa sổ mới thì đơ đơ sao ấy, nhấn 3 4 cái nó mới mở.mong bạn giúp.

qua topic hướg dẫn phần mod cho cfw tải nokia browser đè vào là ok

minhthang772

bác có fix xong lổi của 5530 chưa bác,lỗi flash xong thì lên bt nhưng khóa phím thì coi như là khỏi mở luôn ak

Asutaka

không hiểu sao máy mình bị lỗi này, down rofts 2 và core của Bĩnh ở cuối bài về và jaf, trước mình vẫn jaf bt h lại bị ko hiểu do jaf hay do core bị lỗi../..
........
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

congtutrensan_9x

belle lite với full có gì khác nhau vậy Nghĩa

belle full thì có thêm belle top bar vs extra button

không hiểu sao máy mình bị lỗi này, down rofts 2 và core của Bĩnh ở cuối bài về và jaf, trước mình vẫn jaf bt h lại bị ko hiểu do jaf hay do core bị lỗi../..
........
PRESS POWER ON NOW!

bạn tải lại Rofs2 Core và cài lại JAF

hjhdahjdo

vua phát hiện lỗi là trên cái 5233 của e, khi có tn hoac cuộc gọi nhỡ, nó ko báo ở màn hình tap to unlock. hic

Asutaka

bạn tải lại Rofs2 Core và cài lại JAF

mình đã làm lại hết mà vẫn báo lỗi đó, trước đó mấy bản khác mình jaf bt, bn cho mình mã MD5 check mấy cái file tải về xem../..

Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_40.0.003_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_40.0.003_C03_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_32.0.007_001_000_U002.uda.fpsx
Backing up CRT...
Detected P-KEY: 90007BF6
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
Failed to backup CRT...
PRESS POWER ON NOW!

congtutrensan_9x

mình đã làm lại hết mà vẫn báo lỗi đó, trước đó mấy bản khác mình jaf bt, bn cho mình mã MD5 check mấy cái file tải về xem../..

Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_40.0.003_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_40.0.003_prd.rofs2.V05
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_40.0.003_C03_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504\RM-504_32.0.007_001_000_U002.uda.fpsx
Backing up CRT...
Failed to backup CRT...
PRESS POWER ON NOW!

mọi người vẫn tải và flash bình thường. Có 1 file 50mb check md5 thà redownload cho nhanh