• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

boysjtinh

Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing
Hinh nhu la tai rof minh thay rof khac vao flash van bt X6 @@

Viết có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

demngoclan

mình sử dụng fw 5233.mọi thứ điều ok.nhưng mi2ng vào cài đặt độ sáng màn hình thì không được.mà phải vào ứng dụng quản lý đèn.sử dụng được thời giàn thì màn hình tối thui.vào lại ứng dụng trên thì nó bắt vào trang chủ gì gì đó.mong bạn chỉ mình cách xóa ứng dụng đó và cách fix chỉnh đèn màn hi2ng trong cài đặt.thanks

congtutrensan_9x

mình sử dụng fw 5233.mọi thứ điều ok.nhưng mi2ng vào cài đặt độ sáng màn hình thì không được.mà phải vào ứng dụng quản lý đèn.sử dụng được thời giàn thì màn hình tối thui.vào lại ứng dụng trên thì nó bắt vào trang chủ gì gì đó.mong bạn chỉ mình cách xóa ứng dụng đó và cách fix chỉnh đèn màn hi2ng trong cài đặt.thanks

bạn sang bên topic hướng dẫn có hướng dẫn xóa bỏ ứng dụng nhé :D

Bluenote

Làm sao để thêm " Nghe nhạc Đỉnh Cao" và " Nghe âm thanh hoàn hảo " vào menu nghe nhạc, ảnh vip vào phần hình ảnh thế bạn? Bạn có thể share mod đó đc ko :D

anmayabc

lỗi camera không chụp được ảnh, cứ đen xì màn hình fix thế nào đấy bạn ơi, thanks

hellkul

lỗi camera không chụp được ảnh, cứ đen xì màn hình fix thế nào đấy bạn ơi, thanks
bạn xài dt j z?
Làm sao để thêm " Nghe nhạc Đỉnh Cao" và " Nghe âm thanh hoàn hảo " vào menu nghe nhạc, ảnh vip vào phần hình ảnh thế bạn? Bạn có thể share mod đó đc ko :D
xem bên trang hướng dẫn mod xem có không

Vanhoang123alo

Bạn đọc kỹ lại đi. :D. Mình xin để cook vào Cfw cho đẹp. Chứ cài soft thì biết rồi mà ^^!

:)) mình xin lỗi,, chưa đọc kỹ :O

bạn xem trong đường dẫn này:***\private\101F4CD2\import\suites\musicsuite\music_matrix_items file này đó music_matrix_items ;;)

Chỉnh sửa cuối:

ranhomang11

5530 không khóa bàn phím được bằng phím bên hông
Khi máy tự khóa phím thì màn hình đen xì, không tài nào mở khóa được ngoài tắt đi bật lại. :|:|:|:|

hellkul

anh nghãi ơi, cái tap to unlock anh xài sao không hiện báo tin nhắn hay cuộc gọi nhở z, làm em nhỡ hết mười mấy tn :(, làn này chắc nó giận vài tuần lun :(

congtutrensan_9x

anh nghãi ơi, cái tap to unlock anh xài sao không hiện báo tin nhắn hay cuộc gọi nhở z, làm em nhỡ hết mười mấy tn :(, làn này chắc nó giận vài tuần lun :(
um` anh biết rồi. vào yahoo đi anh gửi cho. xong em fix luôn.

Anh em 5800 chú ý . Phiên bản 11

+ QT full fix lỗi báo thiếu QT. Giờ vào ovi tải ứng dụng cần QT ngon lành :D
+ Python 1.45 litle
+ Fix một số lỗi tàn dư
+ Tối ưu hệ thống

Chỉnh sửa cuối: