• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

hellkul

hjz, xin lỗi anh nghĩa vs m.n nha, sáng chủ quan wa', nên sót mất còn lỗi, là lỗi dell nhạc trong playlist :(, vs ai bik thay uid gì đó cho extra button thì chỉ mình nha, extra của anh nghĩa uid phím khoá chắc k khớp nên k xài dc, ai bik sửa thì chỉ nha ^^~

Radium

Moderator
hjz, xin lỗi anh nghĩa vs m.n nha, sáng chủ quan wa', nên sót mất còn lỗi, là lỗi dell nhạc trong playlist :(, vs ai bik thay uid gì đó cho extra button thì chỉ mình nha, extra của anh nghĩa uid phím khoá chắc k khớp nên k xài dc, ai bik sửa thì chỉ nha ^^~

ý bạn là sửa lại cho giống hay là sửa cho nó khác hoàn toàn. nếu khác hoàn toàn thì dùng Siscontent build lại

congtutrensan_9x

Chủ pic xem tn N5233 plask xong chớp chớp ko lên được?

Bạn flash lại đi. Trung ơi vào xem lại rofs2 kìa.

Radium ơi em phụ trách 5530 được không, anh đang định lập nhóm CFW :D

chình lại UID trong belle navi bar là được mà, không thì chép đè cái keylock anh vừa gửi cho em ý :d

Chỉnh sửa cuối:

maskshot

Member
chủ top fix lại link 5233.. có thể dow = IDM đc k.. chứ dow = google chrome thì lâu lắm @@~

manhjtuyen6

chủ top fix lại link 5233.. có thể dow = IDM đc k.. chứ dow = google chrome thì lâu lắm @@~

cứ ấn download bình thường, khi google nó bắt đầu download thì vào phần "Tải xuống" copy đường link rồi thả vào IDM là OK (lại vèo vèo ngay) :))=))

congtutrensan_9x

vào option idm > file types > thêm V* . Ok idm tự nhận v20. Từ hãng down tí nữa có bản fix một số lỗi nữa.

Support 523x Younger.Trung ( hellkull )

lập team lại phải lập nick mới.hehe

maskshot

Member
vào option idm > file types > thêm V* . Ok idm tự nhận v20. Từ hãng down tí nữa có bản fix một số lỗi nữa.

Support 523x Younger.Trung ( hellkull )

lập team lại phải lập nick mới.hehe

vậy à.. a fix xong thì thông báo nhé.. ngày mai flash vậy ..

hellkul

Chủ pic xem tn N5233 plask xong chớp chớp ko lên được?

mình là người fix nó nè bạn, mình làm từ sáng, đem zo lớp chơi game, nghe nhạc, chìu vào siu thị chơi cũng nghe nhạc, nên thấy lỗi dell nhạc, còn jar thì bt, bạn xem lại, rosf có 105mb, ko lỗi như z được :)
tầm 5p nữa có link 5233 fix ( nếu k có lỗi ) :D

Vanhoang123alo

em có bạn trai chưa ?

Ko được tán gái trên này à nha

:)):)):))