• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

maskshot

Member
bản CFW mới sau khi đã sửa lỗi .. rất tuyệt ... đã fix đc máy ảnh... con pin thì chưa test... nhưng cảm thấy tuyệt hơn rất nhìu... thanks a chủ top nhé ...

quysatan28

flash xong cảm giác mượt =.= có mỗi 1 điều =.= là cái thanh công cụ tùy chỉnh bên trái nhà em là chữ option chứ ko phải là icon tùy chỉnh của belle =.= giải thik dùm em với =.=

em dùng 5233

Chỉnh sửa cuối:

trilieu12

các bản cho 5800 : khi sử dụng phím Media để vào tập tin video thì luôn luôn bị lỗi không vào được,bạn xem lại để cho bản sửa hay vá lỗi đi ?

tuanmailove

chu thoi oi! minh da j.a.f voi 5800 ket qua sau 3 ngay thu la tuong doi ok. nhung co mot van de nho la khi de che do mang song song thi chuyen doi qua lai giua 2G va 3G kem lam nhieu luc may nong len va sap nguon. ko hieu do ban nay vay hay may minh o que mang kem nua. ban giup minh nha! cam on ban nhieu!!

damhuytho

chủ theart cho xin cái mod cpu và cái ứng dụng chuyển menu 3x5,4x5............. mình tìm không thấy. ai có thì cho mình xin nhé

congtutrensan_9x

chu thoi oi! minh da j.a.f voi 5800 ket qua sau 3 ngay thu la tuong doi ok. nhung co mot van de nho la khi de che do mang song song thi chuyen doi qua lai giua 2G va 3G kem lam nhieu luc may nong len va sap nguon. ko hieu do ban nay vay hay may minh o que mang kem nua. ban giup minh nha! cam on ban nhieu!!

chuyển sóng ý chỉ lựa chọn mang 2g và 3g cái đấy là do sóng ở chỗ bạn sử dung

các bản cho 5800 : khi sử dụng phím Media để vào tập tin video thì luôn luôn bị lỗi không vào được,bạn xem lại để cho bản sửa hay vá lỗi đi ?
Bạn cho video vào Videos . và nó không quét tại hidden. Xem phim lần đầu có hiện tượng reset máy một lần ( chỉ bị 1 lần duy nhất sau flash )
flash xong cảm giác mượt =.= có mỗi 1 điều =.= là cái thanh công cụ tùy chỉnh bên trái nhà em là chữ option chứ ko phải là, icon của tùy chỉnh của belle =.=giải thik dùm em với =.=

em dùng 5233

Mình up fix ở trên anh em tải về fix nhé :D
chủ theart cho xin cái mod cpu và cái ứng dụng chuyển menu 3x5,4x5............. mình tìm không thấy. ai có thì cho mình xin nhé

bạn dùng menu switch cho mình nhé. Mod cpu bạn tách theo đường dẫn rofs2/private/10202be9/10283344.txt , Bạn maskshot ý kiến là nhanh hết pin lên mình đã sửa lại một chút.

hellkul

mod anh chỉnh lại chút ah ơi, cho vào thì mất chử options, nhg lại căn giữa, lỗi bàn phím cả qwerty, 3x4 :), e cho mod fix bỏ căn giữa r mak` k dc, anh có thì up cho e nha, thanks, chắc thíu mỗi cái đó là hoàn chỉnh r :)

congtutrensan_9x

mod anh chỉnh lại chút ah ơi, cho vào thì mất chử options, nhg lại căn giữa, lỗi bàn phím cả qwerty, 3x4 :), e cho mod fix bỏ căn giữa r mak` k dc, anh có thì up cho e nha, thanks, chắc thíu mỗi cái đó là hoàn chỉnh r :)

Anh cập nhật fix rồi nhé, em để menu 4x4 2x6 thì xóa grid trong resource của fix đi nhé, Fix anh để 3x4 cho giống hình minh họa

hellkul

sắp có link rofs2 5233 fixed ( thíu ẩn logo mạng ^^~) , chút nữa sẽ có link ;))

chicken3005

X6 vẫn lỗi như cũ, ngoài homesren không có gì ngoài cột pin và sóng, camera không lấy tự lấy nét được, xoay ngang màn hình ở homesren thì hiện nửa homesreen nửa trong menu...................~X(

phongthan1111

có ai test 5230 chưa,pin trâu ko.mình đang dùng FW của ganang1234 pin dùng được 1 ngày,ko pít FW này sao

damhuytho

X6 vẫn lỗi như cũ, ngoài homesren không có gì ngoài cột pin và sóng, camera không lấy tự lấy nét được, xoay ngang màn hình ở homesren thì hiện nửa homesreen nửa trong menu...................~X(

khi backup thì là "create backup on %U [77]?" vậy đấy

maxkyn

bạn ơi giúp mình với.. cái máy 5250 của mình khi flash xong, bật nguồn lên thì nó chỉ chớp trắng màn hình thôi.. khoảng 15s thì nó sập nguồn luôn.. giúp mình với