• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw N97mini,C6 kill.Neo Repack™ For all S60v5 by Huy Nghiã.•·´¯)«— Version 09₯

congtutrensan_9x

Asutaka

mọi người vẫn tải và flash bình thường. Có 1 file 50mb check md5 thà redownload cho nhanh

thì mình dã down lại hết rùi đó, mình làm trên pc và laptop đều bị thế, ko bít là lỗi j nữa, truoc71 đó đều jaf bt cả, có bộ core nào khác hợp với rofs2 của bn ko..?..

congtutrensan_9x

thì mình dã down lại hết rùi đó, mình làm trên pc và laptop đều bị thế, ko bít là lỗi j nữa, truoc71 đó đều jaf bt cả, có bộ core nào khác hợp với rofs2 của bn ko..?..

core binh24 là ok. Xem đổi tên cho đúng rofs2 thành v20 đi

hellkul

anh xem thế nào sao em cho cài xanh đỏ swipe gì ấy vào mà vẫn ko hiển thị tn vs cuộc gọi ấy nhỉ, trong đó là 1 folder, vs 1 .rar, em bung luôn .rar rồi nhét zo luôn cũng z :(

phongthan1111

mình đang dùng FW version RM-588_51.6.002 liệu có dùng bản của pro được ko,của pro là RM-588_50.6.002

Asutaka

fix lỗi khóa phím ở 5530 đi Nghĩa,để còn test sâu vào trong nữa

chính xác thì ko phải là khóa phím xong là bị, mà là khj màn hình tắt là bị, bn thử bỏ cái autolock đi là bít ah, làm jaf cả đêm wa../..

minhthang772

chính xác thì ko phải là khóa phím xong là bị, mà là khj màn hình tắt là bị, bn thử bỏ cái autolock đi là bít ah, làm jaf cả đêm wa../..

cái lỗi này có từ các bản trước rồi đó bạn,nên bản này khá tốt mà ko fix để sử dụng thì rất uổng:D

anhtu95

anh ơi 5233 trên kia còn lỗi gì không ạ ????
a update và edit trực tiếp vào post #1 cho ae tiện theo dõi đc k a :D:D:D:D

Radium

Moderator
mình đã fix đc lỗi k khoá màn hình, lỗi camera k auto focus đc và lỗi miniCMD (mình quăng mod đó của nhockfc vào nên có 2 cái miniCMD nha) cho 5530. còn cái độ sáng màn hình nó k chênh lệch nhau nhiều nên có cảm giác k chỉnh đc, cái này thì mình k biết sửa sao. còn 1 lỗi nữa là camera chưa tắt đc âm chụp chắc nhờ a Nghĩa fix thôi :D

Asutaka

lỡ rồi thì chờ tiếp vậy, bản này chưa xài thử dc nhìu, mới jaf xog thì thấy khá ngon, nếu fix dc mấy lỗi kia thì chắc sẽ nuột lắm../..

congtutrensan_9x

lỡ rồi thì chờ tiếp vậy, bản này chưa xài thử dc nhìu, mới jaf xog thì thấy khá ngon, nếu fix dc mấy lỗi kia thì chắc sẽ nuột lắm../..

mình đã fix đc lỗi k khoá màn hình, lỗi camera k auto focus đc và lỗi miniCMD (mình quăng mod đó của nhockfc vào nên có 2 cái miniCMD nha) cho 5530. còn cái độ sáng màn hình nó k chênh lệch nhau nhiều nên có cảm giác k chỉnh đc, cái này thì mình k biết sửa sao. còn 1 lỗi nữa là camera chưa tắt đc âm chụp chắc nhờ a Nghĩa fix thôi :D

anh ơi 5233 trên kia còn lỗi gì không ạ ????
a update và edit trực tiếp vào post #1 cho ae tiện theo dõi đc k a :D:D:D:D

cái lỗi này có từ các bản trước rồi đó bạn,nên bản này khá tốt mà ko fix để sử dụng thì rất uổng:D

mình đang dùng FW version RM-588_51.6.002 liệu có dùng bản của pro được ko,của pro là RM-588_50.6.002

fix lỗi khóa phím ở 5530 đi Nghĩa,để còn test sâu vào trong nữa

Tối nay nhé mọi người. ^^!.

-Support :
+ 5800 by me
+ 5530 by Radium
+ 523x by hellkul
+ X6 by chicken3005
+ N97mini by chjckenboy_18