• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

dakhunter

NON-TO UNLOCK như thế nào các bác nhỉ? ai có cho 5 xin 500 hình với ạ
non unlock đó là không cài sẵn phần mềm unlock, thích cái unlock nào thì tự cài vào, không thì xài cái nút gạt của máy mà unlock.

huutran77

mình để pin 50/100 nghe gọi nt+nghe nhạc mà pin gần 2ngày rưỡi,trong khi mình còn sợ pin mình chai nữa...

ùa tại vì công việc của mình cần gọi điện nhiều nên mới mau hết pin vậy mà.

monkey_nami

port toàn bộ Anonymous qua Rofs2 xài chung với Core này, mình cũng xài 5230 và thấy Deviant tốt hơn Anonymous đấy ! ý kiến chủ quan thôi ! :p
:D.Thanks bn đã chỉ giúp.mình muốn xin DT mod camera của bản này vì chất lượng camera của DT tốt quá :D.Bro cho e xin mod camera bản deviant với nào :p
Ah,cho e xin cả cái lưu trữ cuộc gọi 365 ngày nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

tongduyphuong

bạn mua pin xịn ah???
chứ pin NOKIA không tài nào đc như thế???
không pin của máy lun. mình mua con 5233 được 9 tháng rùi. mình để máy không làm gì hết.mình để từ tối ngày 20 lúc 9h đến tối hum nay là được 6 ngày. nói chắc các bạn k tin.

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

không pin của máy lun. mình mua con 5233 được 9 tháng rùi. mình để máy không làm gì hết.mình để từ tối ngày 20 lúc 9h đến tối hum nay là được 6 ngày. nói chắc các bạn k tin.
thật sự là khó tin thật đấy...hay do pin mình chai rồi cũng nên...

hoangphonghd

:D.Thanks bn đã chỉ giúp.mình muốn xin DT mod camera của bản này vì chất lượng camera của DT tốt quá :D.Bro cho e xin mod camera bản deviant với nào :p
Ah,cho e xin cả cái lưu trữ cuộc gọi 365 ngày nữa :D

mod camera thì bung ra mà lấy thôi trong 1020be9 ấy
lưu 365 day thì vào box tổng hợp của ngviethoa lấy nhé

monkey_nami

thanks!nhân tiện cho mình hỏi nơi nào ở HN bán pin dung lượng lớn tin cậy đc nhỉ?:D.Pin mình chai mất r` :(

anhphu18

cậu gởi mình cái mod camera trong 10202be9 được không, thanks cậu, trong đó có nhiều file quá, không biết là nằm ở file nào

vinhphuchs12sh

ban DuyThanh ơi bạn có chương trình sử dụng đèn flash giống đèn pin ko? máy mình là 5530 đang test bản của bạn nhưng thiếu cái phần mềm đó mấy bản trước thì có nhưng bản này ko bạn cho mình xin với

dt cho mình hỏi cái! mình cfw nhưng sau khi flash thì bấm *#0000# không kiểm tra đc phiên bản đó la lỗi gì thế! chân thành cảm ơn!

iam_mrl

các bạn ơi cho mình hỏi khi thay icon anna = icon n8 tại sao cột sóng 3,5g trở lại cột sóng bình thường .có cách nào sửa ko