• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

Ducbm213

Ai giúp với

iph0ne

Duythanh ơi sao mình cook qwerty n8 vô là ko chỉnh dc độ sáng luôn flash xong độ sáng max lun 5230 swip:(

hand210

các pro ơi cho hỏi mình câu wifi thường xuyên bị lỗi tên máy chủ ko hợp lệ, có ai biết vấn đề ko chỉ với thanks

tuanvu202

Vừa rước 1 bản về cho con 5530. Dùng luột quá kết nhất lướt web nhanh vãi. Ngang vs con ipod touch. Ak màk cho e hỏi trình phát nhạc của nó khi vào từ homecreen xong ấn trở về nó ra ngoài lun. Kiểu của nó như vậy hay là lỗi vậy...kể cả ở trong trở về nó cũng ko về danh sách nhạc

thaind9x93

bản này mượt lắm,bên congnghe24h.com.vn cũng có hay sao ĩ ,à cho mình hỏi trang congnghe24h.com.vn đang nâng cấp à mình vào mà không được

huutran77

Sau khi thử nhiều cfw thì quyết định quay lại flash bản này để dùng lâu dài.Bản này tất cả mọi thứ đều tuyệt nhưng mỗi tội pin chưa dc tốt lắm.nhưng mà nghe gọi tầm 2 ngày cũng là chấp nhận dc rồi.hihi

yantekz

Vừa rước 1 bản về cho con 5530. Dùng luột quá kết nhất lướt web nhanh vãi. Ngang vs con ipod touch. Ak màk cho e hỏi trình phát nhạc của nó khi vào từ homecreen xong ấn trở về nó ra ngoài lun. Kiểu của nó như vậy hay là lỗi vậy...kể cả ở trong trở về nó cũng ko về danh sách nhạc
không phải lỗi đâu bạn. cái kiểu nó thế!

M4_Vu0ng_001

Sau khi thử nhiều cfw thì quyết định quay lại flash bản này để dùng lâu dài.Bản này tất cả mọi thứ đều tuyệt nhưng mỗi tội pin chưa dc tốt lắm.nhưng mà nghe gọi tầm 2 ngày cũng là chấp nhận dc rồi.hihi
mình để pin 50/100 nghe gọi nt+nghe nhạc mà pin gần 2ngày rưỡi,trong khi mình còn sợ pin mình chai nữa...

monkey_nami

DT hay bro nào cho mình xin mod camera bản này đc ko? :D.Thanks nhiều nhá :x
tiếc là 5230 của mình ko có duyên với bản Deviant này.trc dùng bản anonymous của DT rất là good.vậy mà khi up lên Deviant hay gặp lỗi.:d.chắc hôm nào phải ra care downgrade để dùng lại Anonymous mới đc :-<.Anyway,thanks DT rất nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

DT hay bro nào cho mình xin mod camera bản này đc ko? :D.Thanks nhiều nhá :x
tiếc là 5230 của mình ko có duyên với bản Deviant này.trc dùng bản anonymous của DT rất là good.vậy mà khi up lên Deviant hay gặp lỗi.:d.chắc hôm nào phải ra care downgrade để dùng lại Anonymous mới đc :-<.Anyway,thanks DT rất nhiều!
port lai di,khỏi phải ra care