• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

nuluku

mua pin tốt gjá tầm nhjêu nhỉ? Tớ mua mấy vjên rồj mà vẫn vậy. Kô phân pjệt đc pjn zỏm và sịn

mình mua viên pin đang sài giá 180 ngàn, sài cũng được, trung bình nghe nhạc (tai phone nha ), chơi game, nghe gọi nhắn tin thì tầm ba ngày mới sạc lần. bạn mua của JSC hoặc Galilio đều được.

nuluku

mh nghe nhac liên tục từ 22h đến 4h sáng hết còn 1 vạch(nghe ở mức 5,đt mới mua 31.7 k bít tại pin hay tại bản này nhỉ?

bạn nghe bằng loa ngoài hả, nếu loa ngoài thì :)) pin xuống 1 vạch là quá good rồi lo gì nữa

MINH FLASH CHI THAY HIEU UNG CHUYEN TRANG THUI K THAY HIEU UNG J HET!
BAN NAY XAI ON DINH NHUNG GAM VA PIN THI THAY HOI KEM SO VOI NHUNG BAN CUA N97!
THANK BAN NHIEU NHE!

nuluku

loa ngoài mà,k phải xuống 1 vạch đâu,mà là xuống còn 1 vạch ấy:-?
vậy thì đúng rồi, nghe loa ngoài hao pin vãi lắm, sử dụng loa ngoài 6 tiếng đồng hồ liên tục thi pin nào còn bạn.

Ducbm213

Có rất nhiều member có thể hướng dẫn flash online cho bạn. Mình hơi bận và tạm thời nghỉ nên ko giúp bạn đc.
có thể hd t chi tiết cách Flash qua JAR (có hình ảnh chi tiết các bước thì càng tốt) trên win 7 thì càng tốt hơn nữa t mới dùng S60V5 nên vẫn còn gà
Xin Chân thành Cảm ơn mọi người:((

iam_mrl

duy thanh ơi cho mình hỏi khi dùng icon n8 cột sóng trở lại bình thường .có cách nào vẫn là 3,5g được ko .thanks bạn

duy thanh có thể fix lại lỗi khi dùng tai nghe bt k?kết nói chậm được rùi nghe nhac thì bị khởi động lại!

kết nhất cfw này ở chổ khi thực hiện cuộc gọi lúc bên kia bắt máy thì rung một cái!

không thấy âm lịch ở đâu cả?
DUY THANH VIẾT MỘT BÀI HƯỚNG DẪN CỤ THỂ CHO BẢN CFW 08/08/2011 NÀY ĐI! ĐỂ TỪ DÓDU7UU7A5 THEO MA TỰ COOK!
THANK DT!

dungykienhd

sao ở cái tùy chọn ngoài màn hình ko có xem ứng dụng đang mở nhỉ.lai phải cài thêm soft hả bạn?hix.mình mới tập cook.ai chỉ giúp làm sao để cho cái tuỳ chọn nó có thêm phần xem ứng dụng đang mở ko?

bunrieucua

sao ở cái tùy chọn ngoài màn hình ko có xem ứng dụng đang mở nhỉ.lai phải cài thêm soft hả bạn?hix.mình mới tập cook.ai chỉ giúp làm sao để cho cái tuỳ chọn nó có thêm phần xem ứng dụng đang mở ko?
Cái đo do DT bỏ đi bạn ơi!

dieoflove

bạn ơi. giúp mình với. mình đang cài cho con 5230 ý. mình muốn dùng bản SWIPE TO UNLOCK: nhưng khi down về nó có 2 file :(, làm sao để up hả bạn? hay copy 2 file đấy vào đâu. giúp mình với

dungykienhd

bạn ơi. giúp mình với. mình đang cài cho con 5230 ý. mình muốn dùng bản SWIPE TO UNLOCK: nhưng khi down về nó có 2 file :(, làm sao để up hả bạn? hay copy 2 file đấy vào đâu. giúp mình với
bạn tìm mấy bài hướng dẫn hack fw = jaf đi.có nhiều bài hướng dẫn cụ thể mà

dieoflove

hack fw bằng jaf thì mình biết. nhưng phải đủ bộ chứ. down bản ý về có 2 file :(. sao đủ 1 fw được