• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

yesterday1305

Mình up bản 5230 SWIPE TO UNLOCK
Nói chung xài ok
Chỉ có ở Trình phát nhạc bị lỗi Hệ Thống..không biết có sao
Làm mới thư viện ko được...
file nhạc mình copy ở E:\Music

anhthe250790

Của mình thì không bị như bạn chỉ có lúc ở đang phát mà chọ trở lại là lại chuyển vào thư viện nhạc rất khó chịu còn mặc định của phần mềm gốc là sang danh sách bài hát nên chọn bài rất tiện

jack_hunter97

ko bít có ai bị giống mình ko bản này nói chung khá ok rất good nhưng hình như mỗi lần pin yếu là máy tự giảm đèn xuống và khoá máy lun phải mở lại rất ưa là phiền

maiiuzo123

ko bít có ai bị giống mình ko bản này nói chung khá ok rất good nhưng hình như mỗi lần pin yếu là máy tự giảm đèn xuống và khoá máy lun phải mở lại rất ưa là phiền
mình xài 5530 cũng bị như bạn này!! ~X(

lee111

Có thể tự đổi hình/âm khởi động và tắt máy tại E:\Boot (mặc định ko có hình khởi động giúp tốc độ boot nhanh hơn). Các bạn có thể đổi hình/âm bằng cách cho các file tên như sau vào E:\NDT: startup.gif, startup.mp3, shutdown.gif, shutdown.mp3.
Cho mình hỏi 1 chút ở đoạn này là mình sẽ tạo thư mục mới tên NDT trong E hay là copy vào trong thư mục Boot lun? :D

duongdinhqui

có ném đc Ứng dụng chuyển đổi sang menu 4x4 dọc icon to - 2x6 ngang vào rosf2 k duythanh ơi

barracuda

bản này sao trình phát nhạc mặc định cứ ấn back là văng ra màn hình chủ là sao ( hoặc là văng ra music suite ) :| ko trở về list nhạc như trước

tongduyphuong

Bản này pin trâu thiệt. nghe gọi xài được hơn 4 ngày, lâu lâu nghe nhạc chơi game thì được 3 ngày hơn. thaks DT nhá

nhoem_nhoem219

bản này sao trình phát nhạc mặc định cứ ấn back là văng ra màn hình chủ là sao ( hoặc là văng ra music suite ) :| ko trở về list nhạc như trước
Đúng là có bị như thế thật, từ widget vào là bị văng ra , các giải quyết là bạn bấm tùy chọn-danh sách thôi :)),,,5230 tap

Mr_Sulla

5800 của mình cũng bị vậy đó.

M4_Vu0ng_001

Bản này pin trâu thiệt. nghe gọi xài được hơn 4 ngày, lâu lâu nghe nhạc chơi game thì được 3 ngày hơn. thaks DT nhá
thế pin máy mình chai nặng rồi sao???
nếu để yên thế với độ sáng 50/100 thì mình nghĩ pin của mình cũng chỉ được gần 3 ngày thôi...trong khi mình đưa cpu về 90% rồi...:-??
Đúng là có bị như thế thật, từ widget vào là bị văng ra , các giải quyết là bạn bấm tùy chọn-danh sách thôi :)),,,5230 tap
cái này thì mình ko bị,chắc là do mình bỏ cái mod music 15.2+equalizer của galabuon nên ko bị chăng>>>
5230 anna tap