• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant FINAL - C6v40 for 5230/5233/5530/5800 (08/08/2011)

xzxCupidxzx

Thanh ơi xem có phải lỗi "open4all" vs"intall sever" không t không hack phone đc. 5233 tap vs swipe va 5230 tap

b cho tớ hỏi sao tớ dùng app Ứng dụng chuyển đổi sang menu 4x4 dọc icon to - 2x6 ngang thì sau khi khởi động xong xoay ngang màn hình icon cứ bị nhỏ là sao ấy nhỉ?k giông như kiểu 2x6 big icon khi xoay ngang :(

Ducbm213

có ai có huớng dẫn chi tiết cách flash fw nay bằng phoenix thì giúp mình nha.(có hình ảnh chi tiết thì càng tốt và các buớc cụ thể thì càng tốt)Mình làm theo hd trên mạng thì càng tốt.t mới dùng s60v5

NguyenDuyThanh

có ai có huớng dẫn chi tiết cách flash fw nay bằng phoenix thì giúp mình nha.(có hình ảnh chi tiết thì càng tốt và các buớc cụ thể thì càng tốt)Mình làm theo hd trên mạng thì càng tốt.t mới dùng s60v5
Dùng JAF ko dùng Phoenix nhá.

mình dùng 5233 tap :| dùng bất tiện quá ,duythanh xem thế nào fix đc ko ,như các bản trước tốt hơn
Nếu bạn bấm nút truy cập nhạc từ ngoài hs vào sẽ bị thế, còn vào bằng shorcut âm nhạc thì ko sao.

NguyenDuyThanh

anh ở Hà Nội phải không ạ?
anh có bận lắm không?
hôm nào em mang máy qua nhờ anh Flash giúp em với được ko anh?
Có rất nhiều member có thể hướng dẫn flash online cho bạn. Mình hơi bận và tạm thời nghỉ nên ko giúp bạn đc.

cqk19s

Có rất nhiều member có thể hướng dẫn flash online cho bạn. Mình hơi bận và tạm thời nghỉ nên ko giúp bạn đc.

ui...
thế hôm nào bác rảnh cho em xin cái Yahoo em hỏi trực tiếp bác cho tiện

nguyenanhtiep

Duy Thanh ơi, không hiểu sao mình dùng bản này chỉ nghe và gọi pin chỉ được 01 ngày thôi? Không biết có bạn nào bị như mình không>

nuluku

Duy Thanh ơi, không hiểu sao mình dùng bản này chỉ nghe và gọi pin chỉ được 01 ngày thôi? Không biết có bạn nào bị như mình không>
viên pin của ban đi đứt rồi. mua cục pin mới đi, lúc đầu tui cũng bị, thay pin sài 3 đến 4 ngày bình thường.

anhyeuemha115

viên pin của ban đi đứt rồi. mua cục pin mới đi, lúc đầu tui cũng bị, thay pin sài 3 đến 4 ngày bình thường.

mua pin tốt gjá tầm nhjêu nhỉ? Tớ mua mấy vjên rồj mà vẫn vậy. Kô phân pjệt đc pjn zỏm và sịn

duongdinhqui

mh nghe nhac liên tục từ 22h đến 4h sáng hết còn 1 vạch(nghe ở mức 5,đt mới mua 31.7 k bít tại pin hay tại bản này nhỉ?